Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Thì nó nói đừng bao giờ mua xe gắn động cơ ecoboost của Ford. Lởm lắm.
Động cơ Ecoboost được Ford sử dụng gần 10 năm nay trên các dòng xe khác nhau, nếu nó lởm thì Ford phá sản lâu rồi. Trong khi số giải thưởng nó thu về cả tá.
Bác quăng bom giống tụi seeder quá.

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
Động cơ Ecoboost được Ford sử dụng gần 10 năm nay trên các dòng xe khác nhau, nếu nó lởm thì Ford phá sản lâu rồi. Trong khi số giải thưởng nó thu về cả tá.
Bác quăng bom giống tụi seeder quá.
He he, tùy bác thôi. Tiền bác thì bác muốn mua gì thì mua. Em quan tâm làm đếch gì. Ờ, động cơ ecoboost của Ford tốt lắm. Mại dzô mại dzô. Bác hài lòng chưa, hố hố

Đâu phải tự nhiên mà Ford dẹp hẳn mảng sedan, nhở

Hạng B2
12/6/19
192
182
56
hmm Bốn Chạy trốn đã trở lại
nhưng hãng đang hoạt động ko ấn tượng mà đưa về 1 con cạnh tranh với toàn "thứ dữ" như CR-V, CX-5, Tucson, hay kể cả Outlander... thì cũng mệt mỏi đấy

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
He he, tùy bác thôi. Tiền bác thì bác muốn mua gì thì mua. Em quan tâm làm đếch gì. Ờ, động cơ ecoboost của Ford tốt lắm. Mại dzô mại dzô. Bác hài lòng chưa, hố hố

Đâu phải tự nhiên mà Ford dẹp hẳn mảng sedan, nhở
Dẹp mảng sedan liên quan gì đến động cơ ecoboost? Everest, Exp, Ranger vẫn dùng ecoboost đấy thôi.
Tại tôi thấy bác đi đâu cũng chê bai, hãng nào bác cũng cho là lởm như Honda, Hyundai, Ford, KIA,... chỉ khen 1 hãng duy nhất nên thấy hài hước chút thôi :)

• Like
  • Haha
Reactions: sonroses and Lahi
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Đèn sau ko đẹp, đèn trước đẹp, nhìn hao hao giống Porsche.