Hạng B2
22/4/09
482
5.485
93
Hôm rồi vô tình coi tivi thấy có chương trình thi chạy xe tiết kiệm nhiên liệu của hãng ford tổ chức. Kết quả em thấy xe thắng cuộc chạy 100km hết có 8.2 lít xăng.
Em ngạc nhiên quá vì bản thân cũng đang chạy Es 2.3 mà chưa bao giờ chạy dưới 9l/100km. Không hiểu bác ấy chạy cách nào? Máy lạnh có bật không?
Bác nào có thông tin post lên để anh em học hỏi nhằm nhân rộng cách chạy tiết kiệm này.

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Ho ho... xe không phải chở 3 người mà là có 4 người trên xe và trong đó có em. Máy lạnh không phải bật mà là cho anh em chết cóng. Ông già còn hút thuốc nên mở, đóng cửa liên tục.
Chạy chẳng hiền chút nào, có mấy đoạn vượt xe tải ào ào.
Em xin mời ông già tiếp phần kỹ thuật chạy a

Nghiaqng nói:
Ho ho... xe không phải chở 3 người mà là có 4 người trên xe và trong đó có em. Máy lạnh không phải bật mà là cho anh em chết cóng. Ông già còn hút thuốc nên mở, đóng cửa liên tục.
Bác viết vẫn chưa đủ.. 4 người và khoảng 50 đến 60kg hành lý + với chạy như ma đuổi//////kekekek

pnp confirmed
Hạng C
14/6/11
503
1
18
47
SAI GON
Chứng tỏ kỹ năng lái xe ảnh hưởng rất nhiều đến quá trình tiêu hao nhiên liệu. chia sẻ kinh nghiệm với anh em đi các bác.

Hạng D
21/2/12
1.435
8
38
Không biết đổ xăng cho những xe chạy thi tiết kiệm nhiên liệu như thế nào? Nếu xách can đong rồi đổ vô thì việc xe thi chạy tiết kiệm nhiên liệu hơn chạy bình thường cũng dễ hiểu, vì đọc báo thấy tới 98% cây xăng có gian lận khi bán xăng rồi. :D

Hạng B2
28/11/11
285
129
43
Thiên Thiên Bảo nói:
Nghiaqng nói:
Bác viết vẫn chưa đủ.. 4 người và khoảng 50 đến 60kg hành lý + với <span style=""color: #ff0000;"">chạy như ma đuổi</span>//////kekekek
Cái này quan trọng nè

Hạng B2
7/6/12
170
1
0
www.hostforbusiness.com
Sau Hyundai và Kia giờ đến lượt Ford cũng chém gió về tiết kiệm nhiên liệu, đề nghị các bác chưa bao giờ chạy con phò ếch 2.3 xls ko vào đây xem voi nhé.

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
quách bạch long.02 nói:
Nghiaqng nói:
XL!!!
Đang làm việc, tự nhiên thấy bực bực mình, vào đây thư giản tý thì gặp phải chú.
Anh nói với chú là anh *** thích chú. Thế nên chú cũng nên né anh ra.
Cái kiểu nhảy vào mồm người khác như chú anh không thích. Đừng sinh sự với anh để gia đình lại mất cái tết.

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com
Sống trên đời ngoài việc chỉ biết online trên này thì cũng phải dám chường cái mặt ra với đời, off gặp mặt với anh em chứ, Còn phát ngôn như chú Long lợn này thì bố biểu cũng đ...éo dám ra mặt với đời.