Hạng D
29/6/04
1.115
8.819
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com
RE: FORD ESCAPE MỚI

Em cũng thấy con màu đỏ nhung đẹp bác ạ ! Nhưng sao bác lại nói màu đen của escape chuối chứ ?! escape màu đen ngầu bỏ xừ ! Chỉ tiếc là nhà em có mua thì mua màu trắng hoặc đỏ thui chứ ông già em lại ko thích màu đen !:)

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Trích đoạn: Skyliner

To bac Ali G in da house: Cám ơn bác , tôi đang định lấy Escape thật nhưng màu trắng thì lại không kết bằng các màu khác. Hy vọng là bác sẽ mua đc SUV như ý : Prado hoặc X-trail chẳng hạn ;);).
TO bác Xì po : Tôi kết nhất màu đỏ , chả hiểu có phải do mình bốc đồng không? Màu vàng lên xe Escape không nổi bật lắm, màu đen thì cũng chuối...túm lại màu đỏ là hợp nhãn tôi nhất, ko biết có phải do lão thầy bói nói là tôi hợp màu đỏ không nữa...:):)
Thế sao bác không thử coi con xe của em đi.
Nhưng anh em với nhau nên em cũng nói thật với bác, xăng nó uống tầm tầm 20l đấy. Hôm qua em có đi HP về, đi lang thang một ít thế mà cũng toi 300K. Xe em bán vì để đi văn phòng thì không kinh tế. Nếu bác nào có M6 thì em đổi các thêm.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Chết chưa, ai bảo khi vác tiền đi mua không hỏi qua anh em, bây giờ thì đừng có nói gì nữa nhé, thôi đi Sàigon nhanh lên rồi về đây đổi xe khác đi cho ít hao xăng hợn Thời buổi này chạy Escape trong nội thành thì có mà toi à, chiều nay cố gằng đi dự SN nhé

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Các bác thân mến, em chính thức giã từ giấc mơ Escape vì cụ nhà em không đồng ý , em cũng xin lỗi các bác Sờ pit tơ, hainv, Evo....và gần chục các bác khác thuộc hiệp hội nhà ta vì lỡ hẹn bóc tem em Escape 3.0. THôi thì mấy bữa nữa em mời các bác một bữa tươi gọi là tạ lỗi vậy...hic hic hic...

bmw
Hạng B2
30/9/03
135
0
0
39
BacTon City
cafebuon.net

Sau day la vai hinh mau minh post len cho anh em cung binh luan va cho y kien "do" o cho nao la dep:
Ngoai that:

Noi that:

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi

Công nhận con Ford Escape này quá đẹp, em chẳng chê nó ở điểm nào. Khi nào có tiền chắc chắn em sẽ rước con này về các bác ạ :)

Hạng B1
29/1/04
92
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: Skyliner

Các bác thân mến, em chính thức giã từ giấc mơ Escape vì cụ nhà em không đồng ý , em cũng xin lỗi các bác Sờ pit tơ, hainv, Evo....và gần chục các bác khác thuộc hiệp hội nhà ta vì lỡ hẹn bóc tem em Escape 3.0. THôi thì mấy bữa nữa em mời các bác một bữa tươi gọi là tạ lỗi vậy...hic hic hic...

Thôi rồi bác Sì kì lì ơi, hôm ọplai bác thông báo làm em ESC mà em cứ thấp thỏm mãi, chỉ chờ bác đón dâu là em cũng nghỉ làm đi theo bóc tí nilon, ai dè. Em cứ ước ao mãi có ông bạn nào chạy ESC để có dịp cưỡi thử dẫu chỉ 10m vậy mà...
Thôi đành chấp nhận đi làm bữa tươi với Pac cho nó "căng da bụng mà trùng...mơ ước" lại vậy.hic hic hic:mad::mad::mad::mad:

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Bác 2add...2cars thân mến, em vẫn đang nhen nhóm hy vọng để lùa đc 1 em ESC về. Nếu không có gì thay đổi thì tầm cuối tuần sẽ cua được một em...hì hì...bác yên tâm nhé...

There's a will, there's always a way....:D:D

Tập Lái
20/7/04
7
0
0
34

Đúng là Ford Écape đẹp thật nhưng em vẫn sùng bái chiếc Landcruiser màu đen hơn các Bác ạ, nhìn quạu ra phết đấy.