Hạng B1
14/12/03
66
0
0
hà nội
RE: FORD ESCAPE MỚI

Theo tôi với tình hình giá xăng như hiện nay, thì ECSAPE 3.0 đẹp nhưng hơi mệt ( 21 lít/100 km).
Tôi thấy Esc 2.3 phù hợp hơn (15lit/10km) để sử dụng hàng ngày, nhưng trang bị của nó kém ( Không cửa sổ trời, không đệm da,....). Tôi đang định đổi sang xe này ( Altis - Esc)
Trong 4rom này có ai đã từng đi esc 2.3 tư vấn cho tôi với
Cảm ơn

Hạng B2
29/10/03
190
6
18
53

Tui đang có 2 chiec Escape 3.0 đời 2002, 1 chiếc màu đỏ, 1 chiếc màu xanh, hiện nay tui muốn bán chiếc màu đỏ (đã đi được 75.000km) máy còn rất tốt, bảo trì định kỳ tại hãng mỗi lần 5.000km. Bác nào muốn mua thì điện thoại cho tui (0913.926.448 - Minh). Giá 32.000 usd
Nếu bác nào chưa dùng qua Escape mà bây giờ đi Escape thì tuyệt vời rồi, do công việc nên tôi phải đổi qua đi Land Cruiser. :D

Tập Lái
24/5/04
27
0
0
Vietnam

Em đi chiếc này màu đen 3.0, đi xăng trung bình tốn tới 20l/100k chứ chả chơi đâu , cái em ở so-rum lừa pác đấy , xe này làm sao chạy đươc cở đó , xe em có gắn đèn gầm màu tím dzồi nhưng muốn độ thêm phần cản trước cản sau , and gắn thêm mấy cái audio car giống giống em pre ở triển lãm đó , có ai biết địa chỉ nào tin cậy giúp em với ( bây giờ xe em dang rảnh )
to pác nm2an : em ở sài gón nên không thể ra khâm Thiên dzồi , các ơn pác đả chỉ , thanks ( không thể mời pác đi uống cafe , tiếc thật )

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Cho hỏi các bác là xe ESC : ghế sau có bật ra nằm được không? cám ơn nhiều.

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Các bác cho hỏi là Ford Escape mới có tay số nằm trên vô lăng. Em trước giờ chưa dùng lọai này này không biết cách sử dụng. Vậy lọai này vào số như thế nào vậy mấy bác.

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Bác muốn vào số thì kéo cần số về phía mình rồi kéo xuống dứoi, nó sẽ tuần tự vào các số R, N, D , 2, 1...Nếu chưa quen thì vài lần đầu sẽ túm nhầm cái cần điều khiển gạt nước kéo lấy kéo để (sẽ kích hoạt chức năng rửa kính ):D:D:D Cái này bác có thể hỏi thêm bác Evo để lấy kinh nghiệm..hề hề hề...:)

evo
Hạng B2
28/5/04
119
0
16

Bây giờ thì em đã hiểu tại sao các bác chạy ESC kính xe lúc nào cũng sạch:D:D:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: BMW325

Cho hỏi các bác là xe ESC : ghế sau có bật ra nằm được không? cám ơn nhiều.

Bác bật ra đằng trước rồi trải chiếu ngủ thỉ được. Không bật được ra sau.
Bác BMW định bật nằm ra sau để làm gì thế.hhehehe:D

Tập Lái
6/8/04
3
0
0

Theo em được biết thi xăng sẽ càng ngay càng tăng,tính như bác AliG thì theo em ae ta tính lại cái vụ V-Kool ở đường Láng Hạ đi nhỉ,nghe đâu bọn nó đang giảm giá 5% đấy, ae mình đến đông ap đảo chúng biết đâu lại được rẻ hơn thì sao....:D:D:D

Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC

Bác zin khơ ơi, bác chiến đấu nhiệt tình đi vì tụi nó giảm đc tối đa là 10% tùy thuộc vào bác dán nhiều kính hay ít...Nhưng mà kinh nghiệm của em thì bác cứ đòi cho đủ 10%...Chả cần phải kéo cả đội đến đâu bác ạ , cứ từng đôi chim bay đi là đủ rồi :D