Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Hiện tại do số lượng EVEREST và RANGER 2019 nhập về có hạn nên đại lý bên em đang nhận ký hợp đồng đặt cọc chờ xe cho các khách hàng có nhu cầu. Bác nào có quan tâm để lại sdt em sẽ gọi hỗ trợ a. Em cảm ơn.

Tập Lái
9/3/12
49
17
8
HCM
Hiện tại do số lượng EVEREST và RANGER 2019 nhập về có hạn nên đại lý bên em đang nhận ký hợp đồng đặt cọc chờ xe cho các khách hàng có nhu cầu. Bác nào có quan tâm để lại sdt em sẽ gọi hỗ trợ a. Em cảm ơn.
Cơ hội làm giá kiếm chác đã có... chỉ tội dân ta¡

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Cơ hội làm giá kiếm chác đã có... chỉ tội dân ta¡
Khi bác mua một chiếc xe và bác sẵn sáng bỏ một số tiền lớn để sở hữu có nghĩa chiếc xe đó xứng đáng bác ạ. Hiện tại đại lý em sắp đủ số lượng khách hàng cọc Everest nên khi bác cảm thấy việc mình làm là hợp lý thì không có gì là tội hay sướng nha bác. Chính em cũng vừa làm hợp đồng cọc với 1 bác và bác ấy nói " Chiếc xe và những thứ trên xe xứng đáng với tầm giá này ". Cảm ơn bác đã chia sẽ cảm nghĩ của mình ạ.

Hạng B2
10/10/15
297
242
43
46
He he, các cụ cọc cạch em Ford cũng nên tham khảo con Pajero Sport All New. Bản 4x4 premium giá có 1.250 tỏi. Nhớ năm ngoái là 1.5 tỏi.
Giá PSPAN lần này quá thơm. Em cũng đang ngắm nghía con Eve bitubor mà mai phải đi sang Misu xem lại chút.

• Like
Reactions: Car_Passion
Tập Lái
9/3/12
49
17
8
HCM
Khi bác mua một chiếc xe và bác sẵn sáng bỏ một số tiền lớn để sở hữu có nghĩa chiếc xe đó xứng đáng bác ạ. Hiện tại đại lý em sắp đủ số lượng khách hàng cọc Everest nên khi bác cảm thấy việc mình làm là hợp lý thì không có gì là tội hay sướng nha bác. Chính em cũng vừa làm hợp đồng cọc với 1 bác và bác ấy nói " Chiếc xe và những thứ trên xe xứng đáng với tầm giá này ". Cảm ơn bác đã chia sẽ cảm nghĩ của mình ạ.
tớ đâu có "cà mơn" về giá cả của em nó, tớ chỉ nhắm đến vấn đề câu kết tạo khan hàng rồi làm giá này nọ...

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
tớ đâu có "cà mơn" về giá cả của em nó, tớ chỉ nhắm đến vấn đề câu kết tạo khan hàng rồi làm giá này nọ...
Khan hàng do chính sách của Nhà nước làm khó cho các doanh nghiệp bác à. Các hãng cũng đang rất khó khăn trong việc có xe bán cho khách. Nên em cũng hiểu cảm giác của bác.

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Nói chúng là em đã thấy thất vọng toàn tập Ford Việt Nam, thông tin nhiêu khê, công tác tác giấy tờ về nước nước chậm chạp .. .Người ta chạy lòi kèn con anh Ford cứ lùa khách hàng như lùa dê. Em giờ chỉ hóng cái kết doanh sô tê hại thôi. Hết niềm tin.... Và em cũng đã chốt hãng khác mà ko phải là ford

Tập Lái
9/3/12
49
17
8
HCM
Đổ hết lỗi cho chính sách rồi... và cũng lợi dụng cái chính sách đó để bóp cổ NTD... tối lại tiếp với xe chuồng gà vậy!