Tập Lái
29/4/15
25
13
3
37
Mình chưa có ý định mua,mà có mua. Thì mình đặt ford Hải Phòng cho tiện với lại mình không thích cái cản trước. Nó chả ăn nhập gì cả

Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Mình có tiền và cũng đang định mua đây này,nhưng giá tỷ 4 hơi bị đắn đo :)
Giá Ford Everest 1,41 tỷ thì ra biển là 1,6 tỏi; Chênh lệch so với Traiblaze gần 500 củ, 1 con số quá lơn; Em cũng đanh tính lấy EV, nhưng giới hạn giá ra biển dưới 1,5 tỏi; Giá Everest cao quá nên, Em tính chuyển mua Mitsu Expander, chạy tạm vài năm rồi tính tiếp. Thời buổi loạn lạc, giá rổ xe lung tung không biết đường nào mà lần;

Hạng C
1/12/11
864
876
93
Nếu anh đã trải nghiệm chiếc xe Everest 2017 anh sẽ thấy được sự khác biệt hoàn toàn mới, ibx em nha để nhận ưu đãi và lái thử xe.
Có thể trải nghiệm sẽ rất thú vị. Nhưng sợ người ta nói em thú tính nếu mua cái xe với giá đó. Số chênh 4-500 củ đủ để đổ dầu cả chục năm lận bác ui.

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Kona đã ra mắt với giá không như kì vọng. Lẽ nào ngày này tuần sau lại là bất ngờ tương tự với everest.
Các hãng xe giờ hãng nào cũng muốn ăn dầy hết trừ trailblazer là giá còn hợp lí

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng B2
24/10/15
202
3.588
93
44
Giá Ford Everest 1,41 tỷ thì ra biển là 1,6 tỏi; Chênh lệch so với Traiblaze gần 500 củ, 1 con số quá lơn; Em cũng đanh tính lấy EV, nhưng giới hạn giá ra biển dưới 1,5 tỏi; Giá Everest cao quá nên, Em tính chuyển mua Mitsu Expander, chạy tạm vài năm rồi tính tiếp. Thời buổi loạn lạc, giá rổ xe lung tung không biết đường nào mà lần;
Anh lựa chọn phiên bản cao cấp để anh so sánh nhưng không xét tới option phía trong thì so về giá không hợp lý. Phải xét tổng thể chung mới đúng chứ a

Có thể trải nghiệm sẽ rất thú vị. Nhưng sợ người ta nói em thú tính nếu mua cái xe với giá đó. Số chênh 4-500 củ đủ để đổ dầu cả chục năm lận bác ui.
Nếu như muốn đươc chiếc xe như nhu cầu mong muốn thì anh đã chấp nhận với giá của nó chứ không phải đắn đo suy nghĩ vì a mua xe phục vụ cho anh mà

• Like
Reactions: urlybug
Hạng C
1/12/11
864
876
93
Nếu như muốn đươc chiếc xe như nhu cầu mong muốn thì anh đã chấp nhận với giá của nó chứ không phải đắn đo suy nghĩ vì a mua xe phục vụ cho anh mà
Nếu nói về phục vụ cho gia đình và bản thân thì Trailblazer cũng đủ rồi. Cái FE có vẻ hơn nhưng so với chênh lệch thì không đáng để đánh đổi.
Đối với ng có thu nhập khoảng 3-40tr thì độ chênh đó bằng 1 năm thu nhập.

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Nói chung là tùy túi tiền mỗi người thôi. Nhưng chênh 4-500 củ thì rất nhiều người chuyển sang trail không đắn đó suy nghĩ. Trong đó có em

Để số tiền kia chạy trail vài năm rồi bán lỗ, bù vào mua everest lại khi nó đã giảm giá vì ế quá không ai mua