Hạng B2
15/1/11
330
6
16
50
Cám ơn các bác quan tâm nhiều.
Sorry các bác, đến giờ mới có tgian lên mạng. Mình kg kịp nhìn bản số nữa chứ. Nhưng chấc chắn ở cùng địa bàn nên thế nào sẽ gặp lại.
Nhưng các bác cho hỏi, bây giờ ký mua bh thì bao lâu sau đi làm xe được nhỉ?

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Em hông biết BH khác thế nào chứ BH em thì khoảng 15-20 ngày làm là ok bác ơi. Bác nóng lòng thì chờ 10 ngày cũng được. Everest đỏ thì cũng không khó tìm lắm. Có mấy chiếc hay đậu ở góc Trần Cao Vân - Mạc Đỉnh Chi ấy ^^

Hạng B2
15/1/11
330
6
16
50
quynhnguyen nói:
Em hông biết BH khác thế nào chứ BH em thì khoảng 15-20 ngày làm là ok bác ơi. Bác nóng lòng thì chờ 10 ngày cũng được. Everest đỏ thì cũng không khó tìm lắm. Có mấy chiếc hay đậu ở góc Trần Cao Vân - Mạc Đỉnh Chi ấy ^^

Hehe, biết mấy chiếc này rồi. A A A

Hạng B2
1/3/07
463
0
16
tenziketui nói:
Trương Đức Hải nói:
Thui các bác ợ .xảy ra rồi .giờ truy cứu làm gì cho nhức đầu
Ghệ bác bị thằng khác tát vêu mồm, bác cũng bỏ qua chăng?
Còn BH thì còn cho qua được. Đằng này hết BH, tự dưng khi không tốn tiền lãng nhách.
Tenzi gấu we,e bỏ wa hoài chứ j hihi
Xe bác hết BH thì mua tiếp thằng cũ thui bác.Xe em mua tiếp thằng cũ là nó đưa hợp đồng xuống lấy lúa rùi đi zìa lun hổng có coi xe.Ký hợp đồng xong thì bác kiu nó đem xe đi làm lun hehe

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Xe em cũng màu đỏ nhưng hok phải em nhé các bác, vì em đi tình mới lấy oto thoai!
Chắc bác kia mới chạy xe nên chưa kinh nghiệm đấy ạ. Em nhớ năm ngoái em đậu xe trên chợ Đức Trọng, khi ra thì bị 1 vệt to ở trước đầu xe mà hok bít ai quẹt!