Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Cơ bản giờ múc FE là tạm ổn. Loanh quanh 1,4 tỷ là hợp lý ( Full chi phí)
tuy nhiên em chê nhất là cái trần xe, hết màu hay Ford nghĩ màu này phù hợp với nội thất xe mà chỉ một lựa chọn: màu đen làm tối hẳn xe.

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Con Ti phụ kiện đủ hơn, giá ổn rồi. Deal giá với sales để được giảm thêm từ mức 1, 265.
Phụ kiện các bác nên deal: BH Full vì hãng mua giá tốt hơn ( hoặc họ được ưu đãi KM từ hãng BH do mua theo dạng gói, số lượng lớn).
Và/ hoặc dân phim Vkool ( cách nhiệt tốt nhất và chính hãng) hoặc phim Platinum của Ford nhập mỹ về.
Hiện nay film thì vô vàn, xuất xứ chưa hẳn từ Mỹ mà là nước thứ ba. Nếu cần yêu cầu họ đưa chứng nhận xuất xứ nếu các bác bỏ ra số tiền tương đối lớn ( trên 10tr)
Các hãng thường KM loại film rẻ, chất lượng trung bình, nếu có yêu cầu phim tốt hơn cũng khó.
Về dán simili, thực ra không cần thiết nếu kg chạy dịch vụ. Giá trị thực chỉ khoảng dưới 1 tr thì khó có loại tốt. Các bác có thể mua loại thảm sàn tốt từ HK, Thái sẽ bền và thẩm mỹ hơn.

Hạng B2
20/2/16
114
176
43
Em đang cần 1 em FE đời 2013-2015 chạy dich vụ. Các bác có lên đời để lại cho em nhé. Cảm ơn các bác nhớ đến em.

Tập Lái
8/2/17
28
28
3
36
Anh có ông chú làm sếp ở Bộ Tài Chính nên có thông tin là qua năm 2018 xe E còn xuống dưới 1 tỷ à. Sắp tới thuế NK giảm, rồi " có thể" thuế TTDB giảm, thuế VAT còn giảm sâu nữa...... Chú cố gắng chờ tới đó rồi nhé.
chú em bảo là thuế xe ô tô ở vn như 1 cái xích ma ấy
cái này giảm thì cái kia tăng để bù lại thôi
nói chung là cái mùa xuân xe rẻ còn lâu lắm bác à :))

• Like
Reactions: lhc328