Hạng C
1/1/12
530
375
63
Các bác cho em cái đánh giá động cơ Duratorq TDCi của Ford với ạ, so với động cơ dầu trên Sorento và Santafe thì thế nào ạ :D Trước giờ nhà em định kiến máy dầu ồn và hôi mùi dầu, mà bên Thái ko có động cơ xăng Ecoboost thì VN khỏi có :D

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Em nội suy từ giá Ranger WildTrak ra giá cho bản Titanium+ chưa đến 1 tỷ 2. Nhập về mà đc như vậy thì Fortuner có mà bán cho gấu!

• Like
Reactions: vongoclieu
Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Em nội suy từ giá Ranger WildTrak ra giá cho bản Titanium+ chưa đến 1 tỷ 2. Nhập về mà đc như vậy thì Fortuner có mà bán cho gấu!

Thuế nhập khẩu cho dòng Pick-up và SUV là khác nhau nhiều, ko nội suy kiểu này được đâu.

Ngoại thất xuất sắc, nội thất thì vẫn là Mỹ, hơi cứng và không phù hợp với phần đông người Việt

• Like
Reactions: raptor918
Hạng B2
13/8/14
267
240
43
47
Cũng chưa chắc bạn ơi, fan toy ld vn đông và nguy hiểm lắm. Như mấy thớt fo tủn bên đó, éo bít sao mà mua fo tủn về có thằng nói cao tốc 80 cây chuối chuyển len thấy ớn ớn , thằng thì kêu chạy 165 cây chuối rồi phán ngon( thằng này xạo ). Đếu hiểu là xe như shit chạy ớn ớn mà vẫn mua.
Fo tủn cũng sắp có bản mới , nếu Ford ko làm tôt giá + PR thì chắc vũ như cẩn thôi :3dlacdau:. Bùn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/12/11
302
2.333
93
Nhược điểm nói chung về độ ồn của một chiếc SUV 7 chỗ được hãng xe Mỹ khắc phục bằng [BCOLOR=#ffff00]hệ thống giảm ồn chủ động[/BCOLOR]. Cụ thể 3 chiếc microphones gắn bên trong có nhiệm vụ nhận biết và đo lường mức độ âm thanh, [BCOLOR=#ffff00]một mô-đun thông minh sẽ tự phát ra những sóng âm đối chiều rồi thông qua hệ thống âm thanh trên xe để triệt tiêu những âm thanh khó chịu.[/BCOLOR]
---------------------------------------------------------------------------------------------------------
Tân kì quá!!!