Hạng C
7/10/19
918
1.365
58
44
gặp 1 con 4x4 màu trắng trong trạm đăng kiểm, thấy cũng bt, ko đẹp như trên hình.
Hôm qua cũng thấy 1 chiếc màu đen ở ngõ tư Lê quang định , Đinh bộ lĩnh gần chợ Bà chiểu. Đúng như bác nhận xét ở ngoài thấy bình thường, hơi thô, dàn đèn sau trong hình nhìn đẹp ở ngoài thấy hơi rời rạc giữa các chi tiết, nắp capo cao vời vợi...hơi thất vọng,,

Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Nhìn đầu như F150 nhỉ!
Mình thì thích con Ex hơn.
Nhà Ford làm xe Suv đẹp, bình dân nhưng rất đẹp!
Con EX đúng là khó chê nhưng có cái dàn chân nhìn hơi yếu. Hầm hố thêm chút thì tuyệt.

Hạng B2
14/2/16
360
250
43
Đã lái thử cảm giác xe lái ổn tuy hơi cồng kềnh, đi phố hơi vất vả

hộp số các bản thấp về lại 6 cấp thấy khá ổn, ko bị ngật ngưỡng như bản 10 cấp cũ. Tuy nhiên đi phố thì xe khá hao dầu, máy lạnh vẫn như bản cũ, ko đc mát sâu, thiếu làm mát đít nên vẫn chưa hài lòng

màn hình nét, nhìn hiện đại nhưng điểm chê là nó phản hồi hơi chậm, đôi lúc chuyển nhanh từ hone qua cài đặt nó bị khựng mất 1-2s.

cái cuối là cái chống ồn chủ động vẫn cùi như bản cũ, đôi khi nó tạo ra tiếng rè rè rít rít nghe lâu thấy nhức đầu, bản cũ lên toàn tắt đi cho khoẻ
Nghe bác nói tụt cả mood

Hạng B2
4/5/10
409
177
43
Đã lái thử cảm giác xe lái ổn tuy hơi cồng kềnh, đi phố hơi vất vả

hộp số các bản thấp về lại 6 cấp thấy khá ổn, ko bị ngật ngưỡng như bản 10 cấp cũ. Tuy nhiên đi phố thì xe khá hao dầu, máy lạnh vẫn như bản cũ, ko đc mát sâu, thiếu làm mát đít nên vẫn chưa hài lòng

màn hình nét, nhìn hiện đại nhưng điểm chê là nó phản hồi hơi chậm, đôi lúc chuyển nhanh từ hone qua cài đặt nó bị khựng mất 1-2s.

cái cuối là cái chống ồn chủ động vẫn cùi như bản cũ, đôi khi nó tạo ra tiếng rè rè rít rít nghe lâu thấy nhức đầu, bản cũ lên toàn tắt đi cho khoẻ
Điểu hoà: lạnh nhanh và sâu hơn hẳn bản cũ cụ nhé (giàn nóng cũng to hơn hẳn)
Đời 22 đã cut vụ chống ồn chủ động rồi, đời 23 đương nhiên ko có.

• Like
Reactions: Hell Fire