Tư Vấn Ford Fiesta 2015?

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.431
113
Sài Gòn
Bên Ladysellcars có show hết màu của Fiesta không?
Mình chỉ xem có màu trắng + xanh bên Quận 3 vì gần chỗ...ăn sáng chủ nhật vừa rồi. 2 màu này nhìn không thích lắm.

Hạng F
8/8/06
6.451
20.762
113
40
Mình chỉ xem có màu trắng + xanh bên Quận 3 vì gần chỗ...ăn sáng chủ nhật vừa rồi. 2 màu này nhìn không thích lắm.
SR đại lý nào cũng nhỏ nên không thể trưng hết các màu ra được đâu bác, nếu bác muốn xem tất cả các màu thì chỉ có thể xuống kho thôi,

Hạng B2
12/3/12
310
26
28
Bác Jerry muốn xem các màu khác thì alo hay pm cho e hẹn giờ để e sắp xếp cho xem đủ màu bác nhé.

Hạng C
2/5/13
648
445
63
SR đại lý nào cũng nhỏ nên không thể trưng hết các màu ra được đâu bác, nếu bác muốn xem tất cả các màu thì chỉ có thể xuống kho thôi,

Bác Jerry muốn xem các màu khác thì alo hay pm cho e hẹn giờ để e sắp xếp cho xem đủ màu bác nhé.
Sang Cao Thắng ủng hộ nhà này cho dồi Bác chuột :)

Hạng B2
6/8/11
206
14
18
Biên Hòa - Đồng Nai
Chào Bác JerryMouse, em ở DNaFord (cách ngã tư Amata 300m), hiện bên em còn 01 em Fiesta 5D bản Trend AT. Giá lăn bánh cho Bác kiểm tra trong Gmail giúp em( em gửi cho Bác xem rồi ah). Xe màu Xám tro nha Bác. Hotline: 0917.401.451

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Chào các bác, em ở Đà Nẵng, đang tìm hiểu em Ford F Titan (4 cửa ). Sau khi lái thử nói chung là hài lòng, option thì rất ok. Tính rước 1 em. Tuy nhiên, đến phần làm giá thì các bác sale ko giảm cho xu nào => lăn tăn cân nhắc vì các bác tài xế ở cơ quan bảo ra hãng ít lắm nó cũng giảm cho 10tr ( ở đây bảo bán đung giá Ford đề xuất hiện tại là 579tr ).
Hôm qua tình cờ buôn với đứa bạn ở HCM, thì nó pass cho 1 bạn sale ở HCM, gọi ra bảo nếu thực sự mua thì giá ở HCM tốt hơn nhiều ( sau khi chở ra đến ĐN vẫn tốt hơn rất nhiều ). Em ko tiện báo giá ra đây vì cũng tôn trọng các bác làm sale.
Các bác tư vấn giúp em:
1. Có cách nào deal với hãng ở Đà Nẵng để lấy giá tốt hơn ko ?
2. Nếu deal ko dc, mua xe ở HCM, mai mốt đi bảo hành ở Đà Nẵng liệu có bị thù vặt không nhỉ ?

Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
em không biết bác có nhất định phải lấy 4 cửa hay không nhưng mà nếu chạy được 5 cửa thì thêm 30 triệu nữa lấy cái Fiesta máy Ecoboost 1.0... con này là bản cao cấp nhất, trang thiết bị thì nhất trong đám Fiesta mà cái máy này thì mạnh lắm, em chạy thử thấy nó mạnh hơn tất cả các con cùng phân khúc (mà em đã chạy thử, có Mazda 2, Mirage và Swift)

30 triệu không biết đối với bác là ít hay nhiều nhưng em thấy đáng giá, xe quan trọng nhất đối với em vẫn phải là cái máy...

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
em không biết bác có nhất định phải lấy 4 cửa hay không nhưng mà nếu chạy được 5 cửa thì thêm 30 triệu nữa lấy cái Fiesta máy Ecoboost 1.0... con này là bản cao cấp nhất, trang thiết bị thì nhất trong đám Fiesta mà cái máy này thì mạnh lắm, em chạy thử thấy nó mạnh hơn tất cả các con cùng phân khúc (mà em đã chạy thử, có Mazda 2, Mirage và Swift)

30 triệu không biết đối với bác là ít hay nhiều nhưng em thấy đáng giá, xe quan trọng nhất đối với em vẫn phải là cái máy...
Em thich 4 cửa hơn bác ạ, nhìn nam tính hơn, vả lại cốp rộng. Nhà em 3 người ngồi lên xe mới có 130kg, nên máy mạnh yếu ko phải là vấn đề lắm, lại chủ yếu đi phố. Trang bị trên 2 con này ngoài máy ra, thì hầu như là tương đương cả.