Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
10/8/12
515
46
28
White Dragon Quách nói:
youtube.com/watch?NR=1&v=NCelD0qr8Do&feature=fvwp
còn đây là clip hơi bất công 1 chút khi đem em F150 ra test với em Civic.Civic nát bét nhưng được cái khoang lái không biến dạng!Civic vẫn còn an toàn chán!!!
youtube.com/watch?feature=endscreen&v=KGTe2KJ6esQ&NR=1
còn đây là cảnh 2 anh em nhà Toy chém giết lẫn nhau.Tuy thằng Vitz nhỏ con thất thế nát bét nhưng vẫn đảm bảo khoang lái còn nguyên!!!
RỒNG TRẮNG!
sao chưa thấy bác trả lời bài của em dzị..!:mad::mad::mad:

5/11/12
55
0
0
PBrad Pitt nói:
White Dragon Quách nói:
còn đây là clip hơi bất công 1 chút khi đem em F150 ra test với em Civic.Civic nát bét nhưng được cái khoang lái không biến dạng!Civic vẫn còn an toàn chán!!!
còn đây là cảnh 2 anh em nhà Toy chém giết lẫn nhau.Tuy thằng Vitz nhỏ con thất thế nát bét nhưng vẫn đảm bảo khoang lái còn nguyên!!!
RỒNG TRẮNG!
haiz... thui chú uống nước cho bớt giận đi!!!

Hạng C
10/8/12
515
46
28
White Dragon Quách nói:
PBrad Pitt nói:
White Dragon Quách nói:
RỒNG TRẮNG!
haiz... thui chú uống nước cho bớt giận đi!!!
Dạ...cám ơn bác. tại em thấy bác không trả lời em nên em tưởng bác coi thường em chứ.;);)

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Ngủ trưa thôi mấy bác ơi!

comment vui thôi, đừng nóng nãy mà ảnh hưởng sức khỏe nha bác Quách, nick mới của bác 3 thứ tiếng Anh, Việt, Tàu rồi, bị ban nữa thì khó nhận ra bác lắm

5/11/12
55
0
0
Hule nói:

comment vui thôi, đừng nóng nãy mà ảnh hưởng sức khỏe nha bác Quách, nick mới của bác 3 thứ tiếng Anh, Việt, Tàu rồi, bị ban nữa thì khó nhận ra bác lắm
haiz... đâu có, mấy chú cm nhìu thế a mới vui ấy!!Chú khỏi lo a còn 1 series nick nữa!

Hạng B1
22/6/12
98
1
0
White Dragon Quách nói:
Hule nói:

haiz... đâu có, mấy chú cm nhìu thế a mới vui ấy!!Chú khỏi lo a còn 1 series nick nữa!

Không bit Bác này là sale hay fan của Toyota. Tuy nhiên theo em được dạy rằng một trong cách dở nhất của sale là chê sản phẩm của đối thủ cạnh tranh hay nói theo từ bình dân là "dìm hàng".

Hạng F
8/8/06
6.454
20.816
113
40
Cảm ơn Bác Long đã tham gia lại Box Ford, nhờ có bác mà Box Ford ngày càng thêm khách, Chúc bác lái xe an toàn và tranh luận trên tinh thần xây dựng, Cảm ơn bác.

Status
Không mở trả lời sau này.