Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
Re:Đã có giá chính thức từ công ty Ford VN rồi các bạn à!!! Buồn quá không mua nữa

nhìn lại Ford VN cũng lạ nhỉ, Everest chẳng quảng cáo gì cả, mà bán chạy như tôm tươi,
còn Focus, đặc biệt Mondeo quảng cáo ầm ĩ thì lại ế,

em nhớ bác lơ có nhắc lại "chiến tích" này trong bài review em Fiesta ...
chá nhẽ bác lơ có khả năng "tiên tri"tuyệt vời vậy sao ta?

buồn cho Ford VN thật, lại tư duy "làm giá" kiểu cũ rồi.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.807
113
40
Re:Đã có giá chính thức từ công ty Ford VN rồi các bạn à!!! Buồn quá không mua nữa

thanhnn nói:
công bố trên web Ford VN chinh thức rồi, còn tạm tính gì nữa P ơi ???
Tạm tính đó bác, Trong thư thông báo cho Đại lý thì Ford vẫn dùng từ giá Dự Kiến.

Hạng C
4/4/07
990
1.270
93
SG -> Dalat -> SG

giá này chính thức trên web của Ford VN mà bác, chẳng lẽ tất cả giá trên trang này là tạm tính luôn hay sao???????

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/12/09
142
7
18
37

Em thấy trên trang web Ford rồi mà, tạm tính gì nữa

Hạng B2
18/11/10
231
2
0
37

slogan nói:

CÁC bác cố đợi thêm tí nữa... các đại lý chưa có văn bản chính thức...nên em chưa dám nói mạnh..

Hạng C
14/1/11
886
40
28

slogan nói:

Đó là giá "tạm tính" chính thức.

Ford vẫn đang nghe ngón phản ứng của công chúng.

Trong các hợp đồng có ý: nếu giá bán cao hơn giá tạm tính khách hàng có quyền lấy lại cọc. Ford sẽ dùng nhiều cách ể thử thách khách hàng, nếu nhiều người không rút cọc, giá sẽ tăng nữa, nếu ngườ người đều rút cọc, ôrd sẽ tung "khuyến mãi" để đỡ mang tiếng "giảm giá mạnh"

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40

Nội chuyện giá không cũng phiền quá các pak nhỉ.

Ra cai xe mới phức tạp thiệt :p

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40

Bảng so sánh thông số kỹ thuật với các dòng xe cạnh tranh page 1.

Last edited by a moderator: