Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/8/06
6.454
20.805
113
40
@ trường sơn : Bác đừng lôi em vào chuyện gì nữa nhé, em nghĩ em chẳng làm gì bác, xe của bác mua của ai em cũng ko rõ, nhưng khi bảo hành trục trặc em là người hỗ trợ bác, do dó em với bán ko có Oán mà chỉ có Ân, Vậy sao bác cứ lấy Oán trả Ân là sao? Do đó, bác vui lòng đừng bao giờ lôi em vào chuyệ gì nếu em ko làm gì ành hưởng đến bác.
@ tôi yêu Ford: Bác cẩn trọng trong từng lời nói, còn nếu ko thì bác có quyền xem mà ko nên post bài

Hạng F
8/8/06
6.454
20.805
113
40
@Tôi yêu Ford: Nếu bác ko phải là sales em ko ý kiến về cách post bài của bác, còn một người sales thì ko nên nói như vậy? em nói ít bác hiểu nhiều, còn việc lên Os chơi thì ai cũng như ai cả, vì đây là diễn đàn ảo nên mọi người nên tôn trọng nhau
trân trọng

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
F1racer nói:
huyluong nói:
phuxe nói:
Thách đấu rồi kìa. Em lót dép ngồi xem. Dù sao cũng vote 1 phiếu cho Ford, nhưng em vẫn yêu nhất ở tính năng an toàn thôi hà. Từng ngồi trên xe Ford đi công tác TPHCM đâm vào 1 em Toyota, kết quả em <span style=""color: #ff0000;"">Toy nát phần đầu còn xe cơ quan em chả bị sao cả</span>.

Phóng đại vừa vừa thôi pa.:D
Các xe đăng ký thách đấu : Vios 1.5 AT 4 cấp, Fiesta 1.6 AT 6 cấp, Mazda 2 AT.
Mặc dù em xài Ford nhưng vẫn chọn 1 xe Vios 1.5AT làm xe thi đấu. Ai chơi nữa không ???
Em chọn Honda civic 1.8MT, 6.2l/100km :)
cho em theo con Hi_lander đời tống, 2.0 MT, 2,5-5L dầu/100km :D

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Xin lỗi các bác lạc đề mất rồi!!!

Không chỉ ở VN, triệu phú ở Mỹ khi mua xe cũng đong đo từng lít xăng-----> chuyện hết sức bình thường.
Cho nên qua Mỹ thấy các showroom hoặc trên kính lái của xe trưng bày trong Showroom ghi rõ dòng chữ: xe có hao xăng hay không phụ thuộc vào cách chạy của "Bác"

Chữ "bác" e đưa vào cho phù hợp ngôn ngữ thân thiện của OS member.
FORD FIESTA, UỐNG XĂNG NHƯ NƯỚC, CÓ NHƯ QUẢNG CÁO ÍT HAO XĂNG NHẤT?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.