Tập Lái
26/6/12
41
27
18
35
Đồng Nai
Mấy bác đọc chưa kĩ rồi, xe này giảm giá nhẹ 2 bản cao nhất, còn bản Trend tăng 10tr vì so với bản Trend cũ nó nâng từ 2 túi khí lên 6 túi khí, thêm nút Start/ stop cũng hợp lý. Còn việc bỏ bánh sơ cua thì em cũng thấy không hay, dù nghe sale nói lốp mới đi đường xấu tốt hơn lốp cũ.

Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Mình rất thích mẫu Rav4 từ khi gặp chiếc 2 cửa 1996 ông anh! Mẫu sau này không thích

Đúng rồi! Bạn ấy đưa ảnh con rav4 lên mình nhớ nó thôi
Hehe... Hồi đó thích kiểu gắn bánh sau nam tính offroad mà mua nó đó. Nhìn kỹ hình sẽ thấy mình còn giữ cái nẹp BMW xe trước cho nó. Là vào dealer đổi bù con Bmw lấy nó. Hơn 10 năm chưa hề chê cái gì, 170k km thậm chí còn chưa turnup lần nào, sơn bóng như mới chả cần waxing, cưng lắm đó! Đám Rav4 sau này không bền bằng đâu

Hạng C
10/2/09
829
1.066
93
Mấy bác đọc chưa kĩ rồi, xe này giảm giá nhẹ 2 bản cao nhất, còn bản Trend tăng 10tr vì so với bản Trend cũ nó nâng từ 2 túi khí lên 6 túi khí, thêm nút Start/ stop cũng hợp lý. Còn việc bỏ bánh sơ cua thì em cũng thấy không hay, dù nghe sale nói lốp mới đi đường xấu tốt hơn lốp cũ.

Sợ mấy a Sales thiệt, lốp tốt hơn là sao, lốp Run flat chắc. :eek::eek:

Tập Lái
3/10/20
4
2
3
34
đẹp xấu thì tùy, cá nhân e thấy bỏ cái Ba lô đi cũng hợp lý, ngắn lại chút dễ di chuyển. Nhưng có cái thắc mắc nếu những điều chỉnh về trang bị chiếu sáng lên HID, CruiseControl, gương gập điện, cảnh báo áp suất lốp so với những trang bị cắt đi bao gồm phanh đĩa sau, cửa sổ trời, cái màn hình đa thông tin cái ba lô thì liệu có còn gọi là nâng cấp được nữa không?
em thì nhìn thấy giá bán giảm mấy triệu so với việc thêm bớt trang bị như này Ford còn có lợi (lời lãi) hơn ấy. Những trang bị cắt đi lại không thể độ lại được còn những trang bị mới có thì chắc anh em sài ecosport cũng đã độ quá trời rồi.
=> em thấy lần này là cải lùi.

• Like
Reactions: Leminhtu88