Hạng B1
22/6/04
74
0
0
Hanoi
d1-yh.com
RE: Ford Laser Ghia 1.8 đê !!!!!!

Em thấy nó chẳng khác gì phiên bản đời đầu của Mondeo 2.5 cả:Dchỉ tội là không cao cấp bằng nên giá cũng thế!!!!!!!!!!!!!

Hạng D
29/6/04
1.115
9.042
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Chào các bác !
Em mà đọc được mấy dòng của các bác sớm thì chắc đã phải tốn thời gian suy nghĩ khi cưới em này rùi, nhưng bây giờ thì em nó đã là "người nhà" rồi các bác ạ !
Ủa mà theo em biết thì em này đời trước larant 6 cạnh nhìn xì-po hơn đúng không các bác !?

Hạng B2
4/11/03
431
4
16
Fr
img69.photobucket.com

Đúng đó bác ạ,mâm của series trước thưa hơn,bản lốp có vẻ dày hơn => em chưa thử ngồi xe AT nhưng thấy đời cũ hơi ầm

Còn như em nói đấy,cái mặt nạ két nước ngang đẹp hơn dọc nhiều ! Trông chả khác gì anh ba của Mondeo !

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Cám ơn advice của Fiated,để anh thử coi sao.;)

Hạng D
29/6/04
1.115
9.042
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

To bác Fiateds : lốp của em nó cỡ 195 lận nên nhìn đẹp và chạy đầm hơn nhìu !
Các bác cho em hỏi có nên mua cái bọc vô - lăng không ạ vì em đọc trong tài liệu thì air-bag hổng hoạt động nếu ta bọc vô-lăng ! mong các bác chỉ giáo cho nhìu nhìu !

Tập Lái
18/6/04
28
1
0

To Bác Caothu: Không biết bác đã cách âm thêm cho con laser của bác chưa?

To Fiateds: Sao tôi thấy calăng đời trước đẹp hơn nhiều chứ ! Đời sau trông nó "vay mượn" quá!

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Mình cũng thấy calang dọc đẹp chứ sao đâu.Còn vụ cách âm chưa có thời gian làm bác ạ.Nhưng chắc chắn là sẽ bớt ít nhất 80% tiếng ồn.Hôm nào rảnh em sẽ làm.
Vụ bọc Vô lăng liên quan gì đến túi khí?Chỉ là 1 cái vòng nhựa đặc thôi.Túi khí nằm ở chính giữa mà.Ở nước ngoài họ bọc đầy có sao đâu.Vả lại trong hướng dẫn cũng không thấy Warning.Nếu có tài liệu nào nói thế bác post lên đây cho em đọc coi sao.
Thanks.

Hạng D
29/6/04
1.115
9.042
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: caothu

Mình cũng thấy calang dọc đẹp chứ sao đâu.Còn vụ cách âm chưa có thời gian làm bác ạ.Nhưng chắc chắn là sẽ bớt ít nhất 80% tiếng ồn.Hôm nào rảnh em sẽ làm.
Vụ bọc Vô lăng liên quan gì đến túi khí?Chỉ là 1 cái vòng nhựa đặc thôi.Túi khí nằm ở chính giữa mà.Ở nước ngoài họ bọc đầy có sao đâu.Vả lại trong hướng dẫn cũng không thấy Warning.Nếu có tài liệu nào nói thế bác post lên đây cho em đọc coi sao.
Thanks.

To bác Caothu : rõ ràng em đọc trong tài liệu phần nói về air-bag (tiếng Việt) rằng để tránh việc air-bag ko hoạt động thì ta không nên thay dổi hay lắp đặt gì cả, trong đo' bao gồm việc "bọc nỉ vành tay lái" nữa ! hay la` mấy ông sản xuất "lo xa" qua' nên mới nói vậy nhì ?![8|]:D Dù sao cũng ca'm ơn ba'c đã gop' y' !:)

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Đơn giản thôi, để dễ đổ thừa khi bóng không bung khi tai nạn ấy mà....![8D]
Ở Nhật, Mỹ bây giờ đại đa số các xe đều có trang bị Air Bag,nếu bao vô lăng mà ảnh hưởng xấu như thế thì nhà nước họ cấm bán luôn cho rồi....!;)

Hạng D
29/6/04
1.115
9.042
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Bác Automatic nói... chí phèo í quên...chí phải ! haha:D không bọc cái vo-lang nhìn nó cứ trống trơn thế nào á ?!!?[8|] Hic, mà không biết khi nào mới gặp được các bác để cám ơn đây, em ở tỉnh lẻ mờ !