O.S.P.D
27/1/04
648
978
93
Vietnam
RE: Ford quyết tâm giành thêm thị phần tại VN

Ford sẽ không sản xuất dòng Laser nữa, tin buồn cho những ai đang sở hữu em này trong đó có em nữa :( mà thay bằng Focus. Giá cả chính thức chưa biết thế nào nhưng em nghĩ chắc tầm giá của Laser 1.8 AT vì cùng class mà

Hạng D
29/6/04
1.115
8.819
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Ford sẽ không sản xuất dòng Laser nữa, tin buồn cho những ai đang sở hữu em này trong đó có em nữa mà thay bằng Focus. Giá cả chính thức chưa biết thế nào nhưng em nghĩ chắc tầm giá của Laser 1.8 AT vì cùng class mà
Có sao đâu hả bác, tình hình hiện nay thì sang năm giá xe tăng kha khá và nghe đâu sẽ tăng nữa, việc đưa Focus vào thị trường VN đã được dự báo trước rùi, mẫu mã cũng như trang bị same same Laser nên giá bán chắc tương đương !:)
Hơn nữa mẫu xe này coi như 1 kiểu mới (ở nước ngoài có lâu rùi) ở VN, chắc là 1 chiến lược của FORD .[8|]:D
Laser của bác calăng ngang hay dọc vậy ạ ? nhưng dù sao cũng đời 2003 nên chắc ko lo về phụ tùng hay hỏng hóc gì đâu bác à !

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: ntb

Ford sẽ không sản xuất dòng Laser nữa, tin buồn cho những ai đang sở hữu em này trong đó có em nữa :( mà thay bằng Focus. Giá cả chính thức chưa biết thế nào nhưng em nghĩ chắc tầm giá của Laser 1.8 AT vì cùng class mà
Theo em thì không nên buồn mà vui mới phải! Vì sẽ không có nhiều (và ngày càng ít đi) loại xe giống như xe mình đang chạy-> KL: ít đụng hàng!

Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng

Bác nào có ảnh của em Focus mới dành cho thị trường VN thì post lên coi với

Hạng B1
18/7/04
79
5
8

Kiểu này đằng nào cũng đắt rồi thì đợi Focus ra rồi đi cho oai, tội gì phải cỡi em Laser nữa nhỉ..........

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Ra mẫu mới rồi thì mẫu cũ trở thành đồ cổ mà bảo là không buồn sao được, cũng như là Laceti ra rồi thì Nubira thành xe nhà quê vậy đó:mad::mad::mad: các bác thật là....

Chia buồn cùng bác nhe