Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Động cơ dầu thân thiện với môi trường thì nên đặt tên là " EcoGreen " .... Chắc tại cái máy sơn màu xanh dương nên nó mới có tên EcoBlue :D

Tương lai sẽ có : nếu sơn Vàng thì EcoYellow , sơn đỏ thì EcoRed ...v...v.. :D

• Like
Reactions: donvvvn
Tập Lái
18/4/16
42
14
8
41
Ford đang có cải tiến mạnh mẽ về động cơ, các hãng khác sẽ vì thế mà noi theo. Giờ Ford tăng cường về ngoại hinh nữa là bọ cháy bá chét.

• Like
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Ford thật là, hết động cơ Ecoboost, hộp số tự động 10 cấp rồi lại động cơ Ecoblue,.... Em chỉ thích loại hộp số tự động 4 cấp, 2 túi khí, và dàn khung mỏng nhẹ để tiết kiệm nhiên liệu và giá bán lại phải cao Em mới thích. Hãy dừng ngay các phát minh trên nhé. :3dcuoigif::3dcuoigif:

Thiếu rồi: và giá không được giảm, chỉ có tăng như vậy mới luôn luôn bảo vệ khách hàng cũ kakaka

Ford đang có cải tiến mạnh mẽ về động cơ, các hãng khác sẽ vì thế mà noi theo. Giờ Ford tăng cường về ngoại hinh nữa là bọ cháy bá chét.
Ford mà ngoại hình như Thánh Toy hay Mazda thì bán bên Mỹ, châu âu không ai mua bác ạ.
Cái xe ghẻ Focus và Fiesta ở Vietnam bán không ai mua là do bọn Mỹ, châu âu thiết kế (Fiesta -> Ford US, Focus --> Ford Germany) và bán không kịp sản xuất đó ạ (anh Toy còn không bán được ở châu âu - chắc bên đó ko quan trọng độ bền với bán lại mà chỉ quan tâm độ an toàn, tiện nghi)

Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
Thiếu rồi: và giá không được giảm, chỉ có tăng như vậy mới luôn luôn bảo vệ khách hàng cũ kakaka

Ford mà ngoại hình như Thánh Toy hay Mazda thì bán bên Mỹ, châu âu không ai mua bác ạ.
Cái xe ghẻ Focus và Fiesta ở Vietnam bán không ai mua là do bọn Mỹ, châu âu thiết kế (Fiesta -> Ford US, Focus --> Ford Germany) và bán không kịp sản xuất đó ạ (anh Toy còn không bán được ở châu âu - chắc bên đó ko quan trọng độ bền với bán lại mà chỉ quan tâm độ an toàn, tiện nghi)
Ờ nhỉ? E thiếu xót quá, thiếu xót quá. Cám ơn Bác đã bổ sung cho Em. =))))

• Like
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Ngày xưa vua chúa cũng chỉ được đi xe 4 ngựa, 8 ngựa mà thải ra cứt đái tùm lum. Ngày nay dân thường được đi xe 200-300 ngựa mà chỉ thải ra khí, lại còn nghiên cứu giảm bớt khí thải, quá đã :D

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Xưa, các nhà giàu thồ hàng bằng xe 1 ngựa, và cũng thải ra xxx như trên. Nay em nghèo nghèo vẫn có xe thồ hàng 116 con ngựa, cũng chỉ thải ra khí. Quá đã :D

• Like