Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
bằng giá con hiện tại thì ngon quá. Xe đẹp nội thất ngon và thấp hơn tí nhìn đỡ giống ngồi trên con offroad.

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Đúng là cái bác này khó tính thật Ford ra mẫu nào kiểu nào cũng bị chê hết. Hôm trước chê Ford Ecosport đợi CX3 và HRV về VN. Mà 2e đó cũng đâu có bánh phía sau đâu mà nói thích hầm hố.
Hihi, 2 e kia thiết kế kiểu khac bác ơi. Còn em này nhìn cái kiểu bánh treo chất hơn nên bỏ đi thì nhìn nó mất chất. Bác có công nhận với em như vậy k? Hiện tại rất kết e nó chỉ vì e nó xài động cơ cũ nên không thik thôi. Tưởng đợt này đưa động cơ Ecoboost vào là xong ai ngờ lại đổi thiết kế. Em chỉ nói đúng thực tế chứ k ghét Ford. Về thiết kế thì đang thik nhất EcoSport nhé!

Hạng D
16/11/09
1.980
590
113
Đúng là cái bác này khó tính thật Ford ra mẫu nào kiểu nào cũng bị chê hết. Hôm trước chê Ford Ecosport đợi CX3 và HRV về VN. Mà 2e đó cũng đâu có bánh phía sau đâu mà nói thích hầm hố.
Nhớ lâu nè.

• Like
Reactions: Uyentrangchauthao
Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
ac...ac, đúng là mỗi ng mỗi ý, hôm đầu Ford bán ra con này, thấy bác nào cũng chê cái bách treo của e nó và bảo là do nó ko phải là SUV, có bánh treo nhìn nặng nề, ko cơ động trong phố rồi bà con họp bàn tìm cách độ lại, tháo bánh treo ra đưa biển số lên phía bánh treo. Giờ ra bản ko có bánh treo thì lại bảo kém ngầu:3dcuoi:
9 người 10 ý. Hơn nữa người Việt thích chỉ trích hơn

• Like
Reactions: GOD_KILLERX