Hạng F
22/7/13
8.950
39.926
113
Chuẩn đó bác,
Em mới làm 1 con XLS MT cũng lạc 50 củ PK ( lót cốp, cam HT, film cách nhiệt 3M, khung thể thao). Tính ra PK tầm 30tr thêm lạc 20tr nữa.
Giờ ở VN chắc may ra có mấy hãng xe hàn ko kèm lạc, ngày xưa em mua con Carens chả mất tí nào.
Đồ Hèng bgio là bán chênh hẳng $ chả có lạc lủng ji hết, chơi chuẩn hèng hạ.
Còn xưa bác mua Caren chả mất ji, vì bác ko mua … cũng có ai mua đâu mà, dealer mong tống nhanh để xoay vòng vốn chớ.

• Like
  • Haha
Reactions: DMG and Tcarens
Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Đồ Hèng bgio là bán chênh hẳng $ chả có lạc lủng ji hết, chơi chuẩn hèng hạ.
Còn xưa bác mua Caren chả mất ji, vì bác ko mua … cũng có ai mua đâu mà, dealer mong tống nhanh để xoay vòng vốn chớ.
Thì xe ko hot thì đâu có lạc liếc gì :)).
Em nói thật mấy bác đừng buồn chứ nếu các bác là dân buôn thì cứ cái gì hot các bác cũng cố đẩy thêm tí mà ăn thôi. Quy luật cuộc sống rồi, có chơi thì mình chấp nhận thôi

• Love
Reactions: porche911gt3
Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Mình thắc mắc mua xe cày tiền sao ko kiếm con rẻ bảo dưỡng rẻ hơn mà lại chọn con xe kèm lạc?
À nhu cầu của mình còn là
- Gặp gỡ khách hàng, cafe cà pháo
- Đi phố, đi phượt
Nếu nhìn qua các đối thủ xung quanh thì con nào qua được con Ranger trong tầm tiền đó đâu. Con Trion 680tr mà option còn trụi lủi chả có cái an toàn nào nữa cơ ngoài cái số AT

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Xe Hàn có Huyndai ko bán lạc nha bạn, chỉ bán kênh tiền thôi.
Chênh tiền ít ít cũng còn được, chứ chênh nhiều thì lé lắm. Mà đừng nói gì chứ mấy con xe máy mới ra hot hot đại lý dealer nó còn kê chênh vài tr nữa cơ mà.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Hàn xẻng giờ cũng lạc phộng bao bao rồi a.
dân vẫn cứ xuống tiền và tranh nhau xe :(
Khổ, em mua cũng sẵn tâm lý là có lạc rồi, nên thôi nhìn chung làm ăn thì cái gì hot mình thích mình mua rồi thì 20 30tr ko thành vấn đề.Đôi khi kiếm tiềnđể nó mang lại cảm giác thích thú khi xài mà :))

Tập Lái
28/4/22
2
0
1
33
Xe hạng B giờ cũng toàn full led cả rồi mà ông XLS vẫn HALOGEN chán ghê chưa...