Hạng B2
30/3/17
109
86
38
35
TP Hồ Chí Minh
Cho em hỏi mấy bác .
Ranger đi sai nó đền CRV . SH nó đi sai làn tông đít CRV do không giữ khoảng cách mà còn đi sai làn đường thì SH không có bị bồi thường đúng không mấy bác ? Ranger chỉ đền CRV còn SH tự chịu hả ?

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
30/4/16
963
363
63
Hà Nội giờ có thêm đặc sản mới nữa đó là oto đi ngược chiều.Niềm tự hào của người Hà Lội

Em ngoài HN đây, ng HN nên gộp là ng Bắc, chứ dân HN sống từ nhỏ thì ít lắm ạ, các bác ở tỉnh về chiếm đa số thôi, em dính mấy cú của mấy thằng thanh niên tỉnh rồi, bọn này đi ngổ lắm chả coi ai ra j hết...
Giao thông HN rất lộn xộn, ai chả lấn làn đi lên hè ko thì ị ra đến bao giờ hết tắc ạ ...

Hạng D
19/11/15
1.083
3.277
113
Quả này bảo hiểm dân sự + BHVC đền max được nhiêu (nếu ko có nồng độ cồn) vậy các bác?
VC thì theo báo giá sửa chữa hoặc giá trị xe (nếu đền nguyên con), TNDS thì về tài sản 100tr/vụ; về người 100tr/người/vụ. Mức TNDS trên là cơ bản. Nếu chủ xe mua tự nguyện thêm thì theo thỏa thuận trong hợp đồng.
Trường hợp này RG mệt rồi. Vào đường cấm, nồng độ cồn. Dự là bỏ tiền túi

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Quả này bác lái Ranger gặp hạn nặng rồi. Riêng lỗi nồng độ cồn gấp 10 lần cho phép lái xe gây tai nạn kinh hoàng như vậy là đã bị phạt rất nhiều tiền. Chưa kể lỗi chạy ngược chiều rồi tiền đền bù các kiểu. Khổ thân bác SH lấy da bọc thép nên bị thương nặng. Ở 1 cái thành phố mà giao thông hỗn loạn như HN thì cố gắng sắm 1 con xe cỏ để chở gia đình đi lại cho an toàn là mơ ước chính đáng của biết bao người.

Tập Lái
12/5/14
46
28
18
41
ngoài đấy xe chạy loạn cả lên em ra cũng sợ
Bác này nói đúng,em ra thủ đô không giám đi xe máy luôn. Đi bộ hoặc taxi, hôm đi bộ về gần khách sạn xuýt nữa củng bị thằng đi xe máy tông khi mình lên đến vỉa hè rồi mà nó vẫn vượt trước mặt mình. Pó tay

Hạng D
9/5/16
1.182
3.642
113
124
Hà Lội có ngàn năm văn vật nên tích lũy được rất nhiều các loại vật: vật phá hoa, vật chửi bới, vật ngược chiều, ...
:p:p:p

Hạng B2
11/12/15
301
1.145
93
40
Cho em hỏi mấy bác .
Ranger đi sai nó đền CRV . SH nó đi sai làn tông đít CRV do không giữ khoảng cách mà còn đi sai làn đường thì SH không có bị bồi thường đúng không mấy bác ? Ranger chỉ đền CRV còn SH tự chịu hả ?
Bác ranger đền phần đầu, SH đền phần đuôi cho bác CRV ^^