Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Các bác lưu ý là xe nảo đụng thì xe đó đền, CRV đụng sh thì crv đền sh.
ranger đeern cho crv
Tay bác nhanh hơn não rồi hehe, Sh đâm mít a CRV chứ. Sau đó thì Ranger đẩy lùi cả CRV và SH. Vậy là a CRV hoàn toàn ko có lỗi

Hạng B1
16/9/14
95
98
28
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
Các bác os đều đã có xe, khi nhậu nhẹt nhớ đừng cầm vo-lang mà hãy đi crab hay uber mà về nhà nhé. Bước lên tưởng tỉnh táo vậy thôi một khi đã vào ga thì không nhớ trời trăng mây đất gì đâu.
Tội là tội cho những người bị các bác đụng thôi.. :(

Luôn nhớ,

Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
Túi khí của ranger và crv dỏm quá đi, mới trầy da đã bung rồi, mỗi tội thằng e SH tông ngay ông a, mà cha mẹ nó bảo con nhỏ nên ko trang bị áo phao cho con!

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Pha này chắc bảo hiểm ko đền. Chắc bán nhà đi mới đền nổi. Còn cụ sh ko biết có nặng ko nữa

Hạng D
20/5/13
1.162
2.834
113
www.flickr.com
A tài ranger này chắc xỉn đến nỗi ả nghĩ mọi người đang đi ngược chiều với ả!!!
Dạo này test xe là thực tế luôn chứ không mô phỏng bằng người nộm nữa! Cơ mà ford đúng chất Mỹ cứng khừ luôn, thân xe, khung gầm đều cứng, duy chỉ có túi khí mau xịt! Cứu người lúc cần thiết, chứ tông như vậy mà không bung thì xác định răng môi lẫn lộn, kể cả đeo dây !
1 lần nữa mong các OS nhà mình nhớ là "đã uống rượu bia thì không lái xe nhé"! :)

Đọc còm của bác làm em nhớ chuyện cười.
- alo, anh ơi, trên radio bảo có 1 chiếc xe đi ngc chiều trên đg zyx, a có đi đường zyx thì cẩn thận nhe!
- ơi, a đag trên đường zyx, cả nghìn chiếc đi ngược chiều, 1 đâu mà 1...

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Em công nhận là dân miền ngoải chạy quá dữ (em ở SG nhưng - bố mẹ em là người Hà nội và cả họ hàng em ở ngoải hết), về Hà nội chơi toàn để mấy ku em chở 2B/4B cả, không dám lượn... (mới áp dụng cái phân làn đường theo phương tiện & đậu xe chẵn lẻ là biết rồi ---- trong này áp dụng lâu lâu lắm luôn rồi)
Dạo này Ford PR độ cứng & túi khí dữ quá, anh Honda chỉ PR Túi khí thôi... còn sau mấy bài test này em đề nghị cho bọn Ford 1-2 * về bảo vệ người đi đường (cứng quá làm gì ủi, tung đít oto mà mới hơi bị móp, chắc ủi người đi đường là xác định luôn)