Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Bác này chắc là fan của Toy
đi đâu cũng thấy nêu nhược điểm của Toy để Toy khắc phục, hoàn thiện.
Em có cmt mấy cái đâu mà bác bảo đi đâu cũng nêu :p

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Em có cmt mấy cái đâu mà bác bảo đi đâu cũng nêu :p
Đang Ford Ranger bác lôi Toy vào.
Gần đây nhất tóp bên chuyện tài ẩu bác cũng đưa Toy vào nè bác
Mấy đứa ngu thì bác có bật hazard nó cũng tưởng bật cho vui thôi :)) mà công nhận đã năm 2018 sắp tới rồi mà xe của toy vẫn chưa có những thứ cơ bản nhất như cam lùi và cảm biến lùi phía sau, phải mua bản cao cấp nhất
Mà fan của Toy cũng có sao đâu bác, đóng góp để Toy khắc phục điểm yếu, hoàn thiện nhằm tăng doanh số cũng tốt thôi mà.

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Đang Ford Ranger bác lôi Toy vào.
Gần đây nhất tóp bên chuyện tài ẩu bác cũng đưa Toy vào nè bác

Mà fan của Toy cũng có sao đâu bác, đóng góp để Toy khắc phục điểm yếu, hoàn thiện nhằm tăng doanh số cũng tốt thôi mà.
em fan ford :p. mà từ khi bước vào show room của toy ko thấy ai ra chào hỏi thì em cũng đâm ra anti cả nhà nó, đi từ KIA HYUNDAI FORD CHERV ai cũng nồng nàn đón chỉ có bước vào toy cảm tưởng như nó nói "ở đây ko bán xe, đi ra đi"

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Nghe giang hồ đồn rằng ông ấy sẽ đc thăng quân hàm tướng và đào tạo đội xe cảm tử quân ở trại giam.

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Sau bài này xe oto sẽ bán đắt vì:
1. Xe ford quá tốt, ranger bán rải giá thấp mà an toàn vậy
2. Xác suất gặp nạn khi ra đường rất lớn, mà khi gặp thì xe máy sẽ thiệt hại nặng về người hơn oto.

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Sau bài này xe oto sẽ bán đắt vì:
1. Xe ford quá tốt, ranger bán rải giá thấp mà an toàn vậy
2. Xác suất gặp nạn khi ra đường rất lớn, mà khi gặp thì xe máy sẽ thiệt hại nặng về người hơn oto.
hình như phân khúc bán tải ranger có giá cao nhất mà nhỉ nhưng mà em đi 1 vòng thì chỉ thấy mỗi ranger có cam lùi vs cảm biến