Hạng B2
27/3/12
141
212
43
Mắc cười cách nay khoảng 1 năm em lái WT chở bà cả đi xem cái Mit Ps máy dầu ở Isamco. Bả hỏi xe này hơn cái bán tải mình đang đi nhiều không? Em tắt đài luôn, chỉ ú ớ được là nó hơn tới 2 chỗ ngồi lận. Thế là bể kèo xe Ps.

Tập Lái
6/4/14
21
16
3
829 tr + phí trước bạ, phí ra biển số, giấy tờ, bảo hiểm + nắp thùng sau + làm lại dàn gầm + làm cách âm, làm lại dàn âm thanh = 950 tr.

Hạng C
10/7/13
519
270
63
làm hết như cụ thì nhìn giá xốc nặng
lô hàng WT tháng 5 có cụ nào được nhìm thấy chưa? cha thấy thông tin cập nhật gì cả

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40
Hiện trên OS có cụ nào đặt Ford Ranger Wildtrak 2.2L 4x4 AT hoặc 3.2L 4x4 AT chưa ạ? xin các cụ chia sẻ thêm thông tin để anh em tham khảo với, hoặc các bác Sale có thể cung cấp thông tin nhiều hơn về thời gian giao xe, giá cả, bản Wildtrak 2.2L 4x4 AT có về đợt này không?

Em cũng đang quan tâm chú này, nhu cầu của em chủ yếu đi trong TP, cuối tuần hay đi loanh quanh du ngoạn một số tỉnh trong phạm vi khoảng 50-200km đổi lại thôi, thỉnh thoảng mới đi xa ngoằn ngoèo đèo dốc như chuyến SG-Đà Lạt- Tây Nguyên thôi.

Em có nghe nhiều bác nói phải lấy bản 2 cầu nếu không sẽ hối hận, nên cũng băn khoăn. Hiện Wildtrak 2.2L 4x2 AT có sẵn không hay khi nào thì giao xe được? đặt Wildtrak 2.2L 4x4 AT có được không hay dặt được bản 3.2L?

Mời bác ghé Saigon Ford Phổ Quang.

Được tham vấn và thử xe (bên em có xe demo số tự động loại động cơ đúng loại như WT 2.2 để lái thử ạ)

Ý kiến cá nhân em thì 4x4 nên lấy 3.2 luôn ạ. Mang giầy dép thì chật hơn là rộng, xe cộ thì dư (máy) hơn là thiếu ạ.