Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Bác báo giá cho em bộ âm thanh và cách âm cửa cùng gập kính cho XLS 2016
Chào bác.
Xin lỗi bác vì em trả lời chậm
Xe bác nếu muốn ngon hơn loa zin thì dùng cặp loa component cho cửa trước, loa coaxial cho cửa sau (ngon hơn nữa thì làm cặp component cho cửa sau là ngon), thêm cục sub điện gầm ghế hoặc sau lưng hàng ghế sau là ngon.
Còn nếu ngon lành hơn nữa thì bác lắp thêm 1 âm ly kéo 4 loa cánh, và lắp sub hơi là ngon ạ.
Chi tiết em inbox bác nhé
Thanks bác.

• Like
Reactions: anhminh0108
Tập Lái
11/6/16
12
3
3
48
Chào bác.
Xin lỗi bác vì em trả lời chậm
Xe bác nếu muốn ngon hơn loa zin thì dùng cặp loa component cho cửa trước, loa coaxial cho cửa sau (ngon hơn nữa thì làm cặp component cho cửa sau là ngon), thêm cục sub điện gầm ghế hoặc sau lưng hàng ghế sau là ngon.
Còn nếu ngon lành hơn nữa thì bác lắp thêm 1 âm ly kéo 4 loa cánh, và lắp sub hơi là ngon ạ.
Chi tiết em inbox bác nhé
Thanks bác.
Chi tiết giúp về giá nhe bác. Cảm ơn bác trước.

Hạng B2
19/4/16
100
26
28
50
XE EM EVEREST 2014 MUON LAP MAN HINH DAN DUONG THI TON BAO NHIEU VAY BAC CHU ? BEN BAC CO LAP HOP DEN KO( CO HOP DONG KINH TE VA BIEN BAN NGHIEM THU BAN GIAO) VI XE EM LA XE KINH DOANH , BAC BAO GIA SOM CHO EM NHE VI EM DANG CAN LAM. EM O TP HCM.

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Dạ để em hỏi nhà cung cấp xem có mẫu cho Focus 2016 ko rồi em báo bác nhé.
Thanks bác.
Em thấy trên Youtube nhà bác Novatech có lên super smartkey, start/stop button cho con Wildtrak 2016 kèm theo tính năng tự xếp gương chiếu hậu khi lock cửa, tự xoè khi unlock. Bác có thể chia sẻ cho ae OS ko ạ.

• Like
Reactions: NovaTech.vn