Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
đào mộ lên và sẵn khoe cái xe đã lấy về rồi. sau 2 ngày chạy 100km review chút đỉnh.
xe em tăng tốc chả nghe bô gầm rú như mọi người nói, êm ru, đậu 1 chỗ nhìu khi ko biết xe nổ máy chưa, chắc tại xe mới
tính năng trên taplo bị cắt nhìu wá so với dòng HB, bùn (tại nhà đi thì muốn có cốp để đồ nên ko thể chọn em HB dc)
âm thanh hay, dù có 2 loa, ko biết gắn thêm 2 loa sau nữa thì có bị ảnh hưởng gì ko, hay hơn, hay tệ hơn?
tăng tốc êm, vọt mạnh, nhìu khi số 2 đạp 2000rpm thì vô thằng số 4 chạy lun, khỏi wa số 3 (chạy Ỉn wen, thấy xe 1.4 vô số hơn bị nhìu, hơi oải, em chạy 1.4MT ạ)
xăng thì chạy trong TP, khỏi tính làm j cho mệt
nội thất rộng, rộng hơn ALTIS, ghế trước bao la luôn, cốp bao la. có nhựa taplo nhìn giả giả, như đồ Tàu ý
đít nhỏng, như bù lại chở đủ tải và chứa đồ là vừa, thành ra ko chê đít em ấy nữa, có cái đầu, hơn thấp. chạy cứ lo vướng gầm ko à

để dành nhớ gì thi review típ vậy, cám ơn bác XeĐạp nhìu vì đã giúp đỡ em, cuốn tuần nì em làm mini show, bác nhín chút time tham dự với em nhá
ford tăng giá xe

ford tăng giá xe

ford tăng giá xe

ford tăng giá xe

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/1/06
2.596
11.563
113
HCM
FF mà rộng hơn Altis hả bác? Em mới nghe đó. Chúc mừng bác có xe mới. Cuối năm làm cái Tất Niên cho hội Ford chúc mừng xe mới của bác đi. Nếu chi phí nhiều quá thì Campuchia. Vui với cảm giác xe mới là chính.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
euro car nói:
FF mà rộng hơn Altis hả bác? Em mới nghe đó. Chúc mừng bác có xe mới. Cuối năm làm cái Tất Niên cho hội Ford chúc mừng xe mới của bác đi. Nếu chi phí nhiều quá thì Campuchia. Vui với cảm giác xe mới là chính.
đó là do em ngồi trước có cảm thế, hàng ghế sau thì em có bao giờ ngồi đâu mà biết

Hạng F
8/8/06
6.456
20.966
113
40
Chúc mừng bác Quân nhé, Cuối tuần này nhà em có cái Party nên chắc thất hẹn với bác, Hôm nào rãnh em mời bác lại vậy.

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
bác Xedap cho hỏi cái xe nì muốn gắn cảm biến lùi thì gắn vào đâu? không thấy cái lỗ để nhét mắt cảm ứng đâu cả
bác ko đi dc à, tiếc vậy, vậy bác cho em 1 cái hẹn đi, em mời

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/8/06
6.456
20.966
113
40
theone1984 nói:
bác Xedap cho hỏi cái xe nì muốn gắn cảm biến lùi thì gắn vào đâu? không thấy cái lỗ để nhét mắt cảm ứng đâu cả
bác ko đi dc à, tiếc vậy, vậy bác cho em 1 cái hẹn đi, em mời
Bác vào bên em gắn cho, Giá cũng mềm thôi, Để em nói bé Hiền giảm cho bác 10% nhé.
Chắc để qua tết tây đi bác.

Hạng B1
27/10/11
83
2
0
chừg nào xuât hóa đơn thì mới giữ chương trình giá được :)
trân trọg
phumy nói:
Dù có tăng giá nhưng đã đặt cọc rồi thì vẫn giữ nguyên giá cũ chứ!
theone1984 nói:
mới vừa kí hợp đồng, đặt cọc bữa t3 29-11, hnay ford báo tăng giá thêm 20m, ko giao xe, vụ này xử sao đây các bác