Hạng B2
28/10/14
477
582
93
30
Giá Focus Ecoboost giờ rẻ hơn M3 2.0 nhé bác. Mấy bác trên Forum chưa bao giờ đi hỏi giá xe Ford mà chém như đúng rồi :)) (muốn mua xe Ford thì phải đi hỏi giá nhé, discount khá lắm à =)))
Tưởng ford là xe Hàn hay sao á.
Như ecosport bản full nghe toàn trên 700 tý.
Ra hỏi là 682.
Ford chính sách nó chán chỗ đó.
Thật theo mắt e thì hatchback ko con nào qua đc con pho cụt

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Cảm ơn thanh niên miền núi, tất cả các dòng xe không riêng gì bán tải tất cả đều phải có cái nhìn tổng quát, phải đánh giá từ trong ra ngoài, thời gian sử dụng, về kiểu dáng thì mỗi nơi thích một kiểu, người thích kiểu ford, người thích kiểu nissan, ... Còn về máy móc thì chung 1 kiểu : bền, tiết kiệm nhiên liệu. Rồi thì giá cả không thể lấy xe 800 tr so với xe 600 tr ( cái này thì thằng ngu nó cũng biết )
có lẽ bác chỉ đi nhờ xe nên mới chỉ có đánh giá cảm tính, vì bán tải ford và bt cùng máy, khung sườn... Mà 2 cái chấm diem chênh nhau quá.
Chuẩn ko cần chỉnh.
Đã so sánh thì bản full với full, về giá, về nội ngoại thất mới chuẩn.
Navara nội cái có cửa gió lạnh ngoài sau là mê rồi, đèn fa led, AT 7 cấp.....

Hạng D
9/1/15
2.584
3.878
113
40
Cảm ơn thanh niên miền núi, tất cả các dòng xe không riêng gì bán tải tất cả đều phải có cái nhìn tổng quát, phải đánh giá từ trong ra ngoài, thời gian sử dụng, về kiểu dáng thì mỗi nơi thích một kiểu, người thích kiểu ford, người thích kiểu nissan, ... Còn về máy móc thì chung 1 kiểu : bền, tiết kiệm nhiên liệu. Rồi thì giá cả không thể lấy xe 800 tr so với xe 600 tr ( cái này thì thằng ngu nó cũng biết )
có lẽ bác chỉ đi nhờ xe nên mới chỉ có đánh giá cảm tính, vì bán tải ford và bt cùng máy, khung sườn... Mà 2 cái chấm diem chênh nhau quá.
Tui nhớ là tui ghi rất rỏ "Ý kiến bản thân và chỉ nhìn vào ngoại thất " có ai nói gì đến máy móc, tiền bạc hay bộ lòng gì đâu trời. ( Tui nghĩ có lé cũng thấy mà ta )

10/4/16
28
16
3
Còn 1 lí do mà FORD RANGER theo tôi nghĩ thu hút là chế độ bảo hành.Tôi mua xe được 18 tháng,3 lần vào bảo trì ở PHỔ QUANG,cả 3 lần đều FREE.?(DÙ PHIẾU BẢO DƯỠNG HÃNG TẶNG QUÁ HẠN 6 THÁNG).Chỉ ngồi uống cafe, lâu lâu nhân viên tiếp tân đến hỏi uống gì nữa không,mình lắc đầu mệt xỉu....Nhịp chân 2h,xong kí tên ra về.Đây là sự thật mà tôi muốn nói cho các bạn biết.SĐT tôi:0983920319,BS xe 51C-495.38.