Hạng B1
18/7/04
79
5
8
RE: Ford trả lời!

Theo em thì phải nói đấy là văn hay của bọn FVN đấy, nghe qua thì thấy lễ phép nhưng lại hơi có tí mỉa mai trong đó. Phải em trả lời thì em bảo luôn là bác mua laser đi, chả có túi khí nào cả.

Hạng B1
13/9/04
95
2
8
VNOB

Quy khach co the lua chon xe Mondeo 2.0 voi so luong tui khi it hon neu quy khach muon giam gia thanh san pham. Con tui khi cua Ford Vietnam van hoan toan dat chat luong theo dung thong so ky thuat an toan cua tui khi bao ve nguoi ngoi tren xe..."
Bảo vệ cái con khỉ đồ cọp thì có chấn động như thế mà Air Bag ko bung thì đến bao giờ nó bung chắc là F111 đâm thì nó mới bung chắc quá chuối

Hạng B2
28/5/04
181
3
16

Bác Hai nấm bớt nóng. Em thấy nó trả lời thế là đúng đấy, ko có ý gì khác đâu, em thì chẳng khoái chất lượng Ford chút nào, kể cả Forb ở bển chất lượng chung cũng ..chán, nhưng vụ Airbag theo em ko thể nói được xe Ford nó ko bung vì chẳng có ai kiểm chứng rõ ràng xem trong điều kiện đó Airbag có được thiết kế để bung ko? Không phải cứ tai nạn nào cũng bung là tốt

VIP
29/10/04
154
4
18

"Con tui khi cua Ford Vietnam van hoan toan dat chat luong theo dung thong so ky thuat an toan cua tui khi bao ve nguoi ngoi tren xe..."

Tụi FVN nó chỉ nói túi khí như vậy thôi chứ đâu có nói là Airbag sẽ bung hay kg bung.Nó "né" hay ghê!

Tập Lái
23/10/04
7
0
0
vietnam

bác Tranhainam nói thế là thế nào nhỉ ?
"Theo em thì phải nói đấy là văn hay của bọn FVN đấy, nghe qua thì thấy lễ phép nhưng lại hơi có tí mỉa mai trong đó. Phải em trả lời thì em bảo luôn là bác mua laser đi, chả có túi khí nào cả."
Laser có 1 túi khí đấy chứ !

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Đúng ra, với hoàn cảnh và nghề nghiệp của bác BMW325 nhà ta thì nên ủng hộ hết mình cho Ford mới phải, vì nó đang giúp bác nuôi dưỡng 1 lượng "khách hàng tiềm năng" đáng kể đó!
Thử hỏi, Airbag mà cứ bung ầm ầm thì ai còn tới "Nha Khoa ĐTH" của bác mà trồng răng mới nữa hả?

VIP
29/10/04
154
4
18

Bác sĩ "nọ" và bác sĩ "kia" hiểu nhau ghê!!!!!!!:D:D:D

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Hề hề, túi khí mà không bung thì không chỉ gãy răng mà còn vỡ sọ, gãy cổ nữa lúc đó thì miễn bàn rồi.:D:D:D. Nhưng túi khí mà bung ra thì không gãy răng cũng vẹo hàm :D:D:D lúc đó mới có việc để kiếm tiền.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

hay là hôm nào bác bi em hai mươi nhăm tổ chức nhổ răng miễn phí cho các anh em trong pho rùm đi ...

em đăng ký một cái răng bị sâu lâu nay nhé ...