VNA
Hạng B2
22/9/04
146
0
0
53
Very Near Airport
Tối nay lúc khoảng 20h30 em đi trên cầu Chương Dương thì gặp một xe tải chạy phía trước chiều Hải Dương-Hà Nội trên thùng chở một xe Ford Focus hatchback màu đỏ đun-mới tinh-không biển số.Em không chụp được ảnh vì đang lái xe, nhưng em nhìn thấy bên trái là chữ Focus còn bên phải là số 2.0 và chữ gì đó không rõ.Có thể Ford VN lắp loại hatchback giống bên Thái chăng?

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Ford Việt Nam lắp Focus hatchback

Chắc đúng rồi bác à !!!! Kỳ trước thằng focus sedan cũng thế, xe Hai Duong ko biển số !!

Tập Lái
10/4/06
30
0
0
Focus hatchback đang ở Khách Sạn Vườn Thủ Đô

Sáng nay đi ăn phở Cali ở Khách Sạn Vườn Thủ Đô 48 A Láng Hạ( Số 4 Hòang Ngọc Phách) thì thấy 2 cái FORD FOCUS hatchback màu đỏ đun và màu bạc đỗ ngay ở sân rồi, chưa biển. Xe đẹp thật, tiết quá không có máy ảnh. Hỏi nhân viên ở đây thì xe còn đỗ hôm nay và ( 14,15 /4) nữa. Ăn phở Mỹ, uống cà fê Vườn Thủ Đô, ngắm xe FORD FOCUS hatchback sướng thật! Các bác tranh thủ đến xem ngay nhá!

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội

Trích đoạn: hsbac

Ăn phở Mỹ, uống cà fê Vườn Thủ Đô, ngắm xe FORD FOCUS hatchback sướng thật! Các bác tranh thủ đến xem ngay nhá!

Sướng như bác thì còn nói làm gì. Vấn đề là phải có xiền để ăn phở Mỹ, có thời gian để ngồi uống cà phê, có cảm tình với Ford để đi ngắm xe Focus. He he, em chỉ cần ngắm Focus thôi, còn ăn phở bình dân, uống cà phê ở cơ quan là... được roài!:D

Tập Lái
10/4/06
30
0
0

Phở Cali 25,000vnd + Cafe 15,000vnd= 40,000 vnd ( hóa đơn tài chính hẳn hoi). Thuốc lá thì tự mang đi, diêm miễn phí.
Đang WI-FI vô tư còn ngắm xe thì .... chưa thấy ai charge tiền cả!

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Các ông kiều Cali toàn về ngắm xích lô, ăn phở Hòa các bác ạ ... :):):)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Sedan không ai mua, không biết hatchback sẽ thế nào :)

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Thế phở Cali ngon hơn phở Hà Nội hở bác. Ở Sài gòn chúng em chỉ toàn ăn phở Việt Nam thôi, chẳng biết phở Cali thế nào nữa...

Phở Cali 25,000vnd + Cafe 15,000vnd= 40,000 vnd ( hóa đơn tài chính hẳn hoi). Thuốc lá thì tự mang đi, diêm miễn phí.

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội

ăn rất ngon bác ạ
thực ra nó hơi giống phở sài gòn nhưng mang hương vị hà nội
với em nó ngon hơn phở 24, phở vuông, phở bát đàn, phở lý quốc sư....

Trích đoạn: dksasia

Thế phở Cali ngon hơn phở Hà Nội hở bác. Ở Sài gòn chúng em chỉ toàn ăn phở Việt Nam thôi, chẳng biết phở Cali thế nào nữa...

Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Chuyển đề tài thành " Phở Cali " mất rồi các bác ạ. Kéo trở lại chủ đề tý.

Fordcus hatchback sẽ ra mắt tháng 5 này. Chỉ có một phiên bản 2.0 AT.