Hạng D
10/9/13
1.049
79
63
Xứ Sở hoa Tulip
ganhluave nói:
ngắn gọn em hỏi các bác con ecoboot này bên mẽo bán giá bao nhiêu, về VN 35k obama cho 1.0 , em nói ra mấy đứa em bên mẽo nó phun sặc ướt laptop , hài cho Ford ở VN .
Bên Mẽo em hổng bít nhưng ở bên em Halan em nó có giá 12.950 Euro ,em thấy màu trắng cũng đẹp chứ ạ!

Hạng C
19/2/13
894
94
28
63
Quách Bạch Long.07 nói:
xetangbay nói:
Khó sửa mà ít phải sửa chắc sẽ khỏe hơn là dễ sửa mà hay phải vào gara ...
đù, nói chuẩn! Nhưng khổ nổi Ford nó mang tiếng nằm đường từ Mẽo tới VN là thế đóe nào nhỉ?

Cứ nói nằm đường chứ a mỗi ngày rong ruổi 60 70km trên đường gặp bít bao em ford từ già đến trẻ chưa thấy con nào nằm đường cả hay tại anh chưa gặp chú long nhỉ, còn bên mẽo thì a chưa sống bên đó nên ko bít và chú thì cũng chắc cũng chưa đặt chân đến đó nên chắc cũng chỉ "nghe đồn" rồi đi nói lại ... :D ... gì thì anh vẫn yên tâm là xe a chạy ổn định tin tưởng là ko bị tăng ga đột ngột đâm vào cột điện long nhỉ ...
...

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
ganhluave nói:
ngắn gọn em hỏi các bác con ecoboot này bên mẽo bán giá bao nhiêu, về VN 35k obama cho 1.0 , em nói ra mấy đứa em bên mẽo nó phun sặc ướt laptop , hài cho Ford ở VN .

Là do thuế má và các loại phí, lệ phí trên trời dưới đất ở VN nó làm đôn giá lên chứ đâu phả do hãng xe đâu bác!

8/1/13
196
1
0
xetangbay nói:
Quách Bạch Long.07 nói:
xetangbay nói:
Khó sửa mà ít phải sửa chắc sẽ khỏe hơn là dễ sửa mà hay phải vào gara ...
đù, nói chuẩn! Nhưng khổ nổi Ford nó mang tiếng nằm đường từ Mẽo tới VN là thế đóe nào nhỉ?

Cứ nói nằm đường chứ a mỗi ngày rong ruổi 60 70km trên đường gặp bít bao em ford từ già đến trẻ chưa thấy con nào nằm đường cả hay tại anh chưa gặp chú long nhỉ, còn bên mẽo thì a chưa sống bên đó nên ko bít và chú thì cũng chắc cũng chưa đặt chân đến đó nên chắc cũng chỉ "nghe đồn" rồi đi nói lại ... :D ... gì thì anh vẫn yên tâm là xe a chạy ổn định tin tưởng là ko bị tăng ga đột ngột đâm vào cột điện long nhỉ ...
...
tôi thì tôi đéo cần đi km nào mà vẫn biết được có xe nằm đường đấy. Không tin anh cứ hỏi anh Khaidinh đi sẽ rõ!!! :))