Hạng C
24/3/08
980
41
28
RE: FordMondeo Hà nội offline

Chán nhể, các bác ý không vào mạng hay sao ý.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: Camry 2.2

có mỗi mình e và bác hay sao ý:D, à hình như bác còn sinh hoạt với cả hội fiat à

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Trích đoạn: maz3 black

có mỗi mình e và bác hay sao ý:D, à hình như bác còn sinh hoạt với cả hội fiat à

Em chỉ định tham gia ọp Tam Đảo với các bác ý thôi vì nhà em cũng thích đi Tam Đảo mà chả rủ được ai. Em cũng đã giao lưu với các bác Fiat bao giờ đâu:D Hay hội Mon HN cũng tham gia luôn, giao lưu 1 thể. Em thì chỉ lấy tiêu chí đi chơi vui hàng đầu thôi mà bác. Hội Mon nhà mình ít ọp ẹp quá, làm quả đi TD hay đấy bác ạ, đem cả gia đình đi được!

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: maz3 black

Hôm nào em ra HN có bác nào off được không nhể??? biết để em sắp xếp time bay ra off với các bác phát cho hòanh tráng, nhìn hội yếu quá đâm buồn:D

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Bác F1 ra HN thì hay quá, kiểu gì cũng có em và bác Maz3 ọp vói bác cho hoành tráng
:D

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Bác F1 ra HN thì hay quá, kiểu gì cũng có em và bác Maz3 ọp vói bác cho hoành tráng
:D
Vẫn thiếu bác Cam!:D Còn em nữa nè:D

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Vâng em cũng quên bác Sheva, còn các bác kia chả vào DD gì cả, chán vãi! Được mỗi buổi đầu tiên vui quá. À bác Sheva dán logo FFC chưa? Chả iểu sao em đi đường HN chưa gập bác nào dán logo ấy để mà đá đèn/còi cả:D

Hạng B2
8/1/08
139
0
0

Các bác ơi, em đảo vào hóng hớt xem các bác than khóc Hội Mon HN ghê quá, rồi em lại phải chạy. Dạo này em phải đi suốt, lúc thì đi ngoài lúc thì đi trong :D ngồi rỗi tí nào thì cũng chỉ ngó nghiêng 1 lát chứ chẳng kịp viết lách rì nữa. Cơ quan thì suốt ngày trình trọt mấy việc đại sự, khiến em sắp tẩu hoả.
Nhưng kiểu gì cũng phải có lúc mình ọp với nhau để còn xả xì - trét.
Mà đi Mon chán thế, chả có gì để bàn cả, chả thấy ai thắc mắc trao đổi gì nữa, kể cả bác Sheva hình như cũng hết vốn - chả thấy xắc mắc gì nữa !.
Cuối tuần này em lại đi nữa, nhưng mà hơi buồn chả uống Absolut nữa.

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Đợt rồi ít vào forum quá, thế là các bác off mà không được tham dự rồi. Thế lịch off bây giờ đã có thể fix cứng chưa hả bác trưởng mazda? Lần trước thấy bàn nhưng chưa thấy ai quyết nhỉ?
Đề nghị mọi người nhiệt lên tí để còn cám ơn bác vhung chứ nhỉ, chứ bác ấy quá nhiệt tình mà anh em lại cứ khoan khoan hò khoan thế này :), bác ấy buồn bỏ đi là phải :)

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: laptop

Đợt rồi ít vào forum quá, thế là các bác off mà không được tham dự rồi. Thế lịch off bây giờ đã có thể fix cứng chưa hả bác trưởng mazda? Lần trước thấy bàn nhưng chưa thấy ai quyết nhỉ?
Đề nghị mọi người nhiệt lên tí để còn cám ơn bác vhung chứ nhỉ, chứ bác ấy quá nhiệt tình mà anh em lại cứ khoan khoan hò khoan thế này :), bác ấy buồn bỏ đi là phải :)
Cả tuần vừa rồi e đi Vũng tàu, SG, Mũi né lên ko lên DD, có lé tuần này thứ sáu 1/8 nhân dịp Braxin sang thăm VN ta làm vụ off cái nhỉ, hết giờ cơ quan triển khai luôn, các bác xin visa bà cả trước đi nhé.