Hạng B2
30/8/05
165
1
0
RE: FordMondeo Hà nội offline

Trích đoạn: maz3 black

Cả tuần vừa rồi e đi Vũng tàu, SG, Mũi né lên ko lên DD, có lé tuần này thứ sáu 1/8 nhân dịp Braxin sang thăm VN ta làm vụ off cái nhỉ, hết giờ cơ quan triển khai luôn, các bác xin visa bà cả trước đi nhé.

Hay hay! Tổ chức thôi! Lâu quá không off rồi!

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Em cũng confirm luôn tối thứ 6, 1/8 nhé các bác. Các bác cho địa điểm cụ thể đi ạ>

Bác Maz đi chơi tít quá nhể. hôm tới phải bàn vụ ọp rã ngoại cái các bác ạ.

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Trích đoạn: Camry 2.2

Em cũng confirm luôn tối thứ 6, 1/8 nhé các bác. Các bác cho địa điểm cụ thể đi ạ>

e thấy ở Lê văn lương ẩm thực Vân hồ có vẻ được đấy, ngon bổ rẻ, sạch sẽ, nhà hàng mới mở cơ bản có chỗ đỗ xe:D, các bác cho ý kiến

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

e thấy ở Lê văn lương ẩm thực Vân hồ có vẻ được đấy, ngon bổ rẻ, sạch sẽ, nhà hàng mới mở cơ bản có chỗ đỗ xe:D, các bác cho ý kiến

OK, fix luôn các bác nhé, chỗ đấy đi lại dễ dàng, cuối tháng lại có cả thịt chó khá ngon! Hẹn gặp các bác nhé!

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Em cũng ok luôn, bác Sheva với bác ducanh09 đâu rồi nhể?

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

Em cũng ok luôn, bác Sheva với bác ducanh09 đâu rồi nhể?
lần này e cũng dắt theo 1 bác ra mắt hội luôn, cũng mon2004:D bác đấy nhiệt tình quá, à các bác cho biết giờ giấc như thế nào cho hợp lý nhỉ

Hạng C
24/3/08
980
41
28

Theo em cứ giờ tan sở là ra thôi, nhưng em cũng phải 7pm mới tới nơi được, em làm xa chỗ ấy mà việc thì hay bị về muộn (bt em toàn về nhà lúc 8 rưỡi).

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

lần này e cũng dắt theo 1 bác ra mắt hội luôn, cũng mon2004:D bác đấy nhiệt tình quá, à các bác cho biết giờ giấc như thế nào cho hợp lý nhỉ

Hay quá hội lại đông vui hơn rồi. Cũng có thể thêm một ma mới - bạn tôi nữa các bác ạ.
Hình như sheva có vé đi xem rồi hay sao mà thấy im lặng nhỉ :)

Hạng B2
2/11/07
359
2
18

Tới luôn các bác. Hôm rồi em qua khách sạn sheraton bàn với chú Rô vẩu xem nếu em quay lại AC thì chú có chuyền bóng cho em ko để con ghi bàn:D

Hạng B2
10/4/07
391
1
18

chương trình có thay đổi gì ko các bác ơi