Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Em lại lăn tăng vụ phụ tùng thay thế! Nếu rước em nó về chắc là độc nhứt miền Tây! :)
Tương lai sẽ là: Hư thì phải bò lên SG, mà hư nặng thì sao mà bò vì em biết chắc một điều thợ miền Tây không sữa được! :(
Gây go quá!!!!:3dquaytay::3dquaytay:
phụ tùng FXT có sẵn ở xưởng hoặc đặt hàng chính hãng từ 2-4 tuần, tự đặt mua nhanh và rẻ hơn, mấy xe hiếm như wrx còn có đồ nữa là xe thông dụng như fxt, bác cứ hỏi cao thủ dragon hay dp là có cả list mua hàng dài như con đê vì độ chứ đồ zin cũng bền và bảo hành 5 năm nên có gì phải lo, nếu không ngại cái giá xe keke, mà bác mua giờ này rẻ hơn ngày xưa nhiều lắm

• Like
Reactions: dragon
Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
phụ tùng FXT có sẵn ở xưởng hoặc đặt hàng chính hãng từ 2-4 tuần, tự đặt mua nhanh và rẻ hơn, mấy xe hiếm như wrx còn có đồ nữa là xe thông dụng như fxt, bác cứ hỏi cao thủ dragon hay dp là có cả list mua hàng dài như con đê vì độ chứ đồ zin cũng bền và bảo hành 5 năm nên có gì phải lo, nếu không ngại cái giá xe keke, mà bác mua giờ này rẻ hơn ngày xưa nhiều lắm
Em ngại nhất là khi mua phụ tùng thay thế mà phải đợi! :( vấn đề là ở chổ sau 5 năm hết bảo hành thì mua cái gì cũng phải đợi thì chết! :)
Em thấy tình hình kinh doanh của MI Vietnam không mấy khả quan do thương hiệu xe khó bán, không biết sau 5 năm các bác ấy còn ở VN không nữa! :(
Nhà nghèo mà còn bị đem con bỏ chợ thì có mà khóc tiếng Miên! :)

Hạng D
16/1/13
4.800
81.127
113
Subaru share nhiều part với nhiều hãng, nhất là share với Toyota :)

Nếu không có tai nạn gì thì xe Subaru đi được 20 năm ở Mỹ, tức là khoảng 300K miles ~ 500K km.

Các part khó kiếm như: kính, giàn xóc, sensor,... Còn lại ráng kiếm đồ thay thế.

• Like
Reactions: lovexe
Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Ra mắt hội phó là sao bác?!?!?!? :)
Tất nhiên là phải ra mắt với anh em subies gòi! :) :3d2lonbia::3d2lonbia::3d2lonbia::3d2lonbia::3dhungio:
ra mắt hội phó là lễ tổ chức riêng có tính uy nghi, còn với anh em subies thì bác có thể họp hàng tuần ở các quán cafe, thắc mắc nữa phải gặp chứ không trả lời trên 4rum, giờ duy nhất HP đi FXT14 trong nhóm anh em hay offline nên không mời được HP thì mấy bác đi legacy hay imprezza sao làm tổ tư vấn chi tiết được keke, Lúc đó 2 xe giống nhau giống nhau so sánh dễ dàng hơn, đặc biệt chức năng voice command và nhớ bluetooth trên đt

hội phó là người kĩ năng cao, kiến thức tuyệt vời nhưng anh ấy bận họp suốt nên bác ra mắt thiếu hoành tráng sẽ khó gặp VIP

Ghi chú: Khách sạn 5 sao, restroom full option chỉnh điện nút bấm là tối thiểu LOL

Chỉnh sửa cuối:
DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Chúc mừng bác lovexe gia nhập hội "người rừng", HP là người hiền nhất hội nên hay bị các subies khác bắt nạt (điển hình là bác mediavn, speedvn).
bác lovexe có ở gần khu vự Q7 PMH thì em mời bác cafe và tư vấn miễn phí FXT 2.0 :)