Hạng B2
18/1/04
411
123
43
Switzerland
Bác chủ đc hp mời cafe là vinh dự lắm đấy... Hội e mong mãi cái tin này mà sắp hết quý 3 rồi chưa thấy đâu

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
HP vẫn mời anh em suốt đấy, tuần rồi cũng làm quả bất ngờ press cafe hoành tráng fully loaded một mình LOL. Tại anh em SOG bận họp hành tại Vũng Tàu nên không gặp HP được, ôi tiếc quá

• Like
Reactions: cachiva
Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
ra mắt hội phó là lễ tổ chức riêng có tính uy nghi, còn với anh em subies thì bác có thể họp hàng tuần ở các quán cafe, thắc mắc nữa phải gặp chứ không trả lời trên 4rum, giờ duy nhất HP đi FXT14 trong nhóm anh em hay offline nên không mời được HP thì mấy bác đi legacy hay imprezza sao làm tổ tư vấn chi tiết được keke, Lúc đó 2 xe giống nhau giống nhau so sánh dễ dàng hơn, đặc biệt chức năng voice command và nhớ bluetooth trên đt

hội phó là người kĩ năng cao, kiến thức tuyệt vời nhưng anh ấy bận họp suốt nên bác ra mắt thiếu hoành tráng sẽ khó gặp VIP

Ghi chú: Khách sạn 5 sao, restroom full option chỉnh điện nút bấm là tối thiểu LOL
@speedvn: bác làm em choáng!
Thú thiệt với mấy bác em ở miền Tây gạo trắng nước ... bớt trong gòi :), ít có điều kiện lên Xì phố giao lu cùng các bác
Mong được chia sẻ cùng các bác trong thời gian tới! :)

• Like
Reactions: speedvn and cachiva
Hạng B1
4/3/13
64
25
8
Em lại lăn tăng vụ phụ tùng thay thế! Nếu rước em nó về chắc là độc nhứt miền Tây! :)
Tương lai sẽ là: Hư thì phải bò lên SG, mà hư nặng thì sao mà bò vì em biết chắc một điều thợ miền Tây không sữa được! :(
Gây go quá!!!!:3dquaytay::3dquaytay:
Miền tây sắp có vệt bánh xe của subaru forester XT rồi bác nhé, em vừa nói lời khước từ GLK để rước bé Fr 2.0XT đây.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Forester HCM hôm nào làm chuyến offline miền Tây giao lưu giao lưu các FXT bác miệt vườn nhóe :)

Bác ở đâu cho em biết còn giao ly ý lộn giao lu! :)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
Tặng các bác FXT miệt vườn nè, clips được quay tại miền Tây hoang dzã :)

• Like
Reactions: tiemthuydinh