Hạng D
29/12/10
3.133
13.093
113
TP.HCM
Vui vì chưa ai xô đồ được kỷ lục 7 lần liên tiếp của Schumi. Hiện tại Schumi và Ham bằng nhau.
Ham vẫn còn cơ hội dài dài mà anh , nếu vẫn giữ nguyên phong độ. Chỉ mong vettel , alonso , raikonen trở lại thôi. Nhưng chạy cho mấy đội làng nhàng sao còn cơ hội

Hạng D
29/12/10
3.133
13.093
113
TP.HCM
Để rủ tay @TicoHQ vô phụ mí a! :D

Tí êy, hnay đội RB với động cơ Honda đã đưa đc 1 tân vô địch lên bục podium danh giá, chấm dứt sự thống trị của Halmiton đội Mercedez thành công. Khi nào đội Hèng Khởi Á-Hiện Đại tham gia F1 làm gỏi đội Nhụt vậy a? :D
10 năm nữa nha. Đua xe điện rồi kk

Hạng D
9/1/06
2.596
11.723
113
HCM
Cứ ca ngợi động cơ Hyundai mạnh qua con Accent với City. Cứ cho vào F1 đua là biết ai là kẻ mạnh ngay

• Like
Reactions: SPORT4477
dEs
11/5/20
2.091
142.671
113
Cứ ca ngợi động cơ Hyundai mạnh qua con Accent với City. Cứ cho vào F1 đua là biết ai là kẻ mạnh ngay
Ai khùng mà đem so sánh vẫy thì chửi vô mặt nó đi anh. Có mấy thằng dỡ hơi cám lợn mới lồng lộn đem so sánh xe dân dụng với xe đua F1. Dân mua xe đi hàng ngày so sánh thì so cụ thể model này vô model kia, có tụi cám lợn mới đem con F1 ra khè 1 con dân dụng mà còn lại là loại xe cỏ nữa anh ah. Mua xe dân dụng thù tính price/performance ngay tại 1 thị trường cụ thể là VN chứ cũng méo ai đi so với thị trường xa xôi như Mẽo, còn đem cả tụi F1 ra nữa thì bị não chắc luôn.

dEs
11/5/20
2.091
142.671
113
Để rủ tay @TicoHQ vô phụ mí a! :D

Tí êy, hnay đội RB với động cơ Honda đã đưa đc 1 tân vô địch lên bục podium danh giá, chấm dứt sự thống trị của Halmiton đội Mercedez thành công. Khi nào đội Hèng Khởi Á-Hiện Đại tham gia F1 làm gỏi đội Nhụt vậy a? :D
Anh bớt réo tên mình vô đây đi nhen. Mình đéo thần tượgn thằng nào trong đây đâu, toàn tụi ảo thôi anh ah. Mình sống thực tế ah.

Bớt đi nha anh, chừng nào xe mẫu quốc anh vô F1 đi rồi réo tên mình vô xem coi đánh đấm ra sao, giờ ra nghiên cứu con 2b chơi vui hơn.

Hạng C
5/11/10
820
760
93
Merc vừa nộp 2 kháng cáo lên Fia, 1 với việc chỉ các xe lapped giữa Ham & Max đc pass qua khỏi SC, trong khi luật qui định cả những xe phía sau Max cung đc vượt qua SC ( chuyện này thực sự ko quan trọng trong mấy trong trường hợp này )
2 là theo qui định, khi các lapped car vượt qua SC, SC phải chạy thêm 1 lap nữa trước khi race again! Và nhu vậy, cuộc đua nghiễm nhiên sẽ kết thúc trong trạng thái SC, nhưng Stewarts đã phá lệ , cho cuộc đua đc tiếp tục ngay sau khi lapped car vượt SC, rõ ràng họ biết làm nv là dâng chiến thắng cho Max, nhưng vẫn qđ phá lệ :)
cho dù vậy, khả năng kháng cáo thành công của Merc là rất thấp, vì Stewarts trong giới hạn nào đó, được quyền tuỳ biến với thực tế cuộc đua ! :p

dEs
11/5/20
2.091
142.671
113
@porche911gt3 xưa giờ nhà mình toàn mua xe Nhật, xài đồ gia dụng Nhật....nhưng cứ nghe đồ Hàn bị chê bị chửi mà sao nó vẫn sống, mà bán ngày càng chạy nên cũng tò mò mới mua thử xe hàn, tivi hàn, tủ lạnh hàn, máy giặt hàn...xài thì thấy chả kém dek gì đồ Nhật, mà còn rẻ. Còn đồ Nhật giờ nói xin lỗi chứ như ccc, mua xài hư quài điển hình là con Sony với Daikin.

Mình xưa giờ dek tin thằng nào con nào nói mà ko tự trãi nghiệm kiểm chứng cả. Nên đừng có réo tên mình vô cái F1 này vì cũng toàn 1 đám ngồi xem màn hình chứ sờ còn đek đc sờ mà cứ phán như đúng rồi. Đừng gọi nữa nha, đéo vui đâu.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
9.015
40.725
113
@porche911gt3 xưa giờ nhà mình toàn mua xe Nhật, xài đồ gia dụng Nhật....nhưng cứ nghe đồ Hàn bị chê bị chửi mà sao nó vẫn sống, mà bán ngày càng chạy nên cũng tò mò mới mua thử xe hàn, tivi hàn, tủ lạnh hàn, máy giặt hàn...xài thì thấy chả kém dek gì đồ Nhật, mà còn rẻ. Còn đồ Nhật giờ nói xin lỗi chứ như ccc, mua xài hư quài điển hình là con Sony với Daikin.

Mình xưa giờ dek tin thằng nào con nào nói mà ko tự trãi nghiệm kiểm chứng cả. Nên đừng có réo tên mình vô cái F1 này vì cũng toàn 1 đám ngồi xem màn hình chứ sờ còn đek đc sờ mà cứ phán như đúng rồi. Đừng gọi nữa nha, đéo vui đâu.
Lại 3 hào dịu dồi àh :D

dEs
11/5/20
2.091
142.671
113
Lại 3 hào dịu dồi àh :D
Ko anh, mà ko vui khi anh cứ lôi mình vô mấy cái topic vớ vẫn đâu. Mình mua đồ hèn, xài xe hèn là để trãi nghiệm coi lời chê bải chửi rủa của anti hèn có đúng ko. Trãi nghiệm rồi mới thấy đúng là như ccc thật, mà là đám anti chứ ko phải sản phẩm :D

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
9.015
40.725
113
Merc vừa nộp 2 kháng cáo lên Fia, 1 với việc chỉ các xe lapped giữa Ham & Max đc pass qua khỏi SC, trong khi luật qui định cả những xe phía sau Max cung đc vượt qua SC ( chuyện này thực sự ko quan trọng trong mấy trong trường hợp này )
2 là theo qui định, khi các lapped car vượt qua SC, SC phải chạy thêm 1 lap nữa trước khi race again! Và nhu vậy, cuộc đua nghiễm nhiên sẽ kết thúc trong trạng thái SC, nhưng Stewarts đã phá lệ , cho cuộc đua đc tiếp tục ngay sau khi lapped car vượt SC, rõ ràng họ biết làm nv là dâng chiến thắng cho Max, nhưng vẫn qđ phá lệ :)
cho dù vậy, khả năng kháng cáo thành công của Merc là rất thấp, vì Stewarts trong giới hạn nào đó, được quyền tuỳ biến với thực tế cuộc đua ! :p
Vậy nếu kháng cáo thành công, ko lẽ lại mở tiệc lấy cúp bên này trao cho bên kia a?:D Hoy mùa sau coi mái mới, đội mới, mâm 18” cho mãn nhãn:p

• Like
Reactions: SPORT4477