Hạng C
4/6/12
869
1.570
93
Ho Chi Minh
ko biết bảo hiểm tính sao vụ này ... giấy tờ xe + đăng kiểm + bảo hiểm nằm hết trong xe có khi thành tro hết rùi .... kiểu này phải sắm thên két sắt mang theo quá ( để hết giấy tờ vào)
chia buồn cùng chủ xe.

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
yeu xe hoi nói:
thấy khói bốc thì ,lấy bình xịt ra xịt rồi nhảy bổ vào nhà dân mà xin nước ra tạt
để nó cháy tiêu cái xe

- khói mà bốc lên rồi, bác mở được cái nắp capo lên để xịt cũng là tài đấy ah. Nghiến răng để chịu cảnh bàn tay thịt nướng thì được.
- tới xăng mà bén lửa cháy rồi thì bác dùng nước để dập được là tài tiếp luôn.

Em thấy bác chủ xe chọn giải pháp thoát thân, đứng nhìn xa xa là nhất rồi, nếu trong tay ko có đủ bình bọt.

Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Em nghe 1 số người nói dù có bình xịt cũng không thể làm đc gì, do bình xịt nhỏ quá các bác à. Chiếc xe là tài sản lớn của nhiều người mà cháy thế này thì.... Đau lòng lắm! :(

Hạng B1
16/3/12
67
2
0
liamvn nói:
yeu xe hoi nói:
thấy khói bốc thì ,lấy bình xịt ra xịt rồi nhảy bổ vào nhà dân mà xin nước ra tạt
để nó cháy tiêu cái xe

- khói mà bốc lên rồi, <span style=""color: #ff0000;"">bác mở được cái nắp capo lên để xịt cũng là tài đấy ah</span>. Nghiến răng để chịu cảnh bàn tay thịt nướng thì được.
- tới xăng mà bén lửa cháy rồi thì bác dùng nước để dập được là tài tiếp luôn.

Em thấy bác chủ xe chọn giải pháp thoát thân, đứng nhìn xa xa là nhất rồi, nếu trong tay ko có đủ bình bọt.

Vậy mình mua cái bao tay chống cháy + 4-5 bình chữa cháy cầm tay ổn ko các bác nhỉ :confused: e thấy cóa bán cái nì 150k :p

Hạng D
24/7/12
4.193
13.289
113
Cháy mà bắt bởi xăng thì cái bao tay đó nhằm nhò gì bác ơi, forte có cốp sau thì quăng cái bình CO2 vào cho nó chắc, ở ghế tài thì chơi bình nhỏ để dập tàn thuốc ...cũng đc mà

Hạng B1
22/8/11
55
0
0
vẫn chưa tìm ra nguyên nhân các vụ cháy xe sau hơn 1 năm các xxx ... ngâm cứu nhỉ
, em thì em cứ dự là do xăng đểu của các xxx bán ra

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Mới sáng ra đọc tin này thấy buồn quá...Chia buồn cùng bác chủ, và cả AE mình nữa, cuối cùng Forte cũng bị cháy...ụ ẹ nó, lũ bất nhân, giá làm bằng hoá chất, xăng pha Acetone!

Hạng D
14/3/10
3.888
29.085
113
Hic, thấy xe cháy là lo chạy ra ngoài rồi, tâm trí nào mà lo chữa cháy nữa các pác.
Biết đâu nó nổ xe như phim Hồng Kông thì sao

Chia buồn cùng pác chủ

Hạng B1
9/7/12
58
7
8
Mới sáng đọc tin thấy nản luôn. E tính ngày 18 tới đây bên PMH có téstdrive, tést xong sẽ làm giấy kết hôn e forte, nhưng giờ thấy sợ quá, ko biết nguyên nhân từ đâu. Mà tìm ra thủ phạm chắc tới sang năm. Làm sao đê...
Chia buồn cùng bác chủ, thôi thì của đi thay người vậy.
Có bác nào bên bảo hiểm ko, lên tiếng dùm.

Hạng B2
6/8/12
129
33
28
12
Đọc tin này xong thấy ớn quá, không biết nguyên nhân vì sao???