Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Ôm cua 100. Em đọc tới đây mém sặc :3dcuoi:
hóng clip fortuner ôm cua 100 :D
Quan trọng là cua bao nhiu độ và độ dài khúc cua như thế nào thôi bác. Trên cao tốc đầy cua, em chạy FT ôm 120 đấy. Đời cũ, ko thanh cân bằng. Vẫn còn sống comment đây ạ kkk

Em đề nghị setup một bữa chạy track đại nam cho FT cho vui nhờ

Hạng B2
21/9/14
119
142
43
40
Tất cả các bác đang cm chửi nhau ngồi ngay ngắn em lạy 1 lạy. Em nói tục 1 cái, đm mấy bác. Cái thớt này những người như em vào là để xem trải nghiệm ưu nhược điểm về Fortuner bản 2017 chứ không phải nghe các bác cãi nhau và phân tích ưu nhược điểm của bản cũ. Em đọc 42 trang của thớt chỉ thấy trang đầu của chủ thớt và 1 vài cm ít ỏi cung cấp thông tin về bản mới theo đúng tựa đề ban đầu của thớt. Và em cũng chửi luôn bác chủ thớt, bác phân tích thì bác làm đến nới đến chốn, bác làm được vài dòng rồi bác biến thì bác xóa mẹ cái thớt này đi để cho những người cần thông tin như em đỡ mất thời gian coi 42 trang của các bác.

Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
Tất cả các bác đang cm chửi nhau ngồi ngay ngắn em lạy 1 lạy. Em nói tục 1 cái, đm mấy bác. Cái thớt này những người như em vào là để xem trải nghiệm ưu nhược điểm về Fortuner bản 2017 chứ không phải nghe các bác cãi nhau và phân tích ưu nhược điểm của bản cũ. Em đọc 42 trang của thớt chỉ thấy trang đầu của chủ thớt và 1 vài cm ít ỏi cung cấp thông tin về bản mới theo đúng tựa đề ban đầu của thớt. Và em cũng chửi luôn bác chủ thớt, bác phân tích thì bác làm đến nới đến chốn, bác làm được vài dòng rồi bác biến thì bác xóa mẹ cái thớt này đi để cho những người cần thông tin như em đỡ mất thời gian coi 42 trang của các bác.
Kkk

Hạng C
7/3/07
759
153
43
Cái thớt này đã hư từ khi các bác chửi nhau.Em nghĩ những mem chửi nhau trên đây chắc chưa đủ 20 tuổi.
Đây là bài review đầu tiên cũng sẽ là bài cuối cùng của em.Biết là văn hóa diễn đàn bây giờ là vậy nhưng thấy cũng buồn khi con người ta đi tìm hiểu thông tin mà chấp cái ý kiến của mình rồi chửi nhau tùm lum hết.Đó cũng là 1 phần cái tội của em đã tạo ra cái thớt này.Nếu không có thớt này thì đời sẽ bớt được từng ấy câu con người chửi nhau.

Hạng B1
25/2/16
66
66
18
48
Diễn đàn là một xã hội thu nhỏ, nó phản ánh rõ nét nhất mặt bằng chung về đạo đức, lối sống, trình độ văn hóa. Ở VN, 10 người thì chỉ 3-4gười có sự văn minh, số còn lại thì còn tệ hơn người Trung Quốc. Xã hội như thế nào thì diễn đàn cũng như thế, các bác chấp làm gì. Có review gì thì cứ chia sẻ, vẫn còn những người khác vào tìm thông tin hữu ích mà. Cứ coi như giẫm chân vào cứt vậy...
...
...
Chó cứ sủa và đoàn người cứ đi!

Tập Lái
15/2/14
38
16
8
Đồng ý với quan điểm của bác hungtj, vẫn chờ cảm nhận thực tế của bác chủ

Hạng D
20/7/07
2.644
2.456
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
Cái thớt này đã hư từ khi các bác chửi nhau.Em nghĩ những mem chửi nhau trên đây chắc chưa đủ 20 tuổi.
Đây là bài review đầu tiên cũng sẽ là bài cuối cùng của em.Biết là văn hóa diễn đàn bây giờ là vậy nhưng thấy cũng buồn khi con người ta đi tìm hiểu thông tin mà chấp cái ý kiến của mình rồi chửi nhau tùm lum hết.Đó cũng là 1 phần cái tội của em đã tạo ra cái thớt này.Nếu không có thớt này thì đời sẽ bớt được từng ấy câu con người chửi nhau.

bác cứ review nhiệt tình đi ag, ai chửi kệ họ chứ, mình có cấm ng ta dc đâu, các update bác cứ cho lên post #1 để những a/c/e như tụi e đây đang cần thông tin review thực tế người dùng lắm