Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
9/8/09
6.395
68.492
113
TFC
xaydungquocgia.com
nguoixaydung nói:
báo cáo các pác em đã test cao tốc trung lương Fò G lên 150km/h vô tư nhé...nhe nhàng hơn Ĩn rất nhiều...còn khả năng lên 160km/h thì em chưa dám thử vì em thấy lên 150km/h là wá nhanh rầu...nên em ko lên nữa..Kết Luận: xe chay wa 40km/h ...như máy xăng thâu...xe chạy khá đầm và ngon...xin hết ah

Đang rốt đa mà chạy ghê vậy bác? Để hôm nào em test con của em thử xem!

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN
Xe với Cộ nói:
nguoixaydung nói:
báo cáo các pác em đã test cao tốc trung lương Fò G lên 150km/h vô tư nhé...nhe nhàng hơn Ĩn rất nhiều...còn khả năng lên 160km/h thì em chưa dám thử vì em thấy lên 150km/h là wá nhanh rầu...nên em ko lên nữa..Kết Luận: xe chay wa 40km/h ...như máy xăng thâu...xe chạy khá đầm và ngon...xin hết ah

Bác này chưa rữa xe với tụi em à nha.
Đùa tí thôi, chúc bác có vợ 3 mới nhé.:D

tháng này en ăn chay pác Niên ơi....nên em ko dám hó hé gì hết ah,,,hehehhehhe

Hạng B2
18/6/09
145
788
93
Có cái Fortune cũng cãi nhau mãi .Đọc từ thớt cũ tới giờ em có cảm tưởng bác Domy nếu không phải là fan cuồng của Fo` thì chắc cũng là sâu của TOY quá ! Mục đích của bác là gì mà bác có thể dành nhiều công sức để ca ngợi cái Fortune thế , nó trả bác 1 tháng bi nhiu?? Không biết mấy bác nghĩ sao chứ cái giá > 40k cho cái máy dầu 100hp 2.5 thì em thấy có vẻ hơi cao đấy , giá của nó mà chỉ chừng 35k thôi thì bác DOMY đỡ vất vả cãi lộn nhỉ.

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
nguoixaydung nói:

Inn em quất lên 160kph rùi.. có 1 bác os đi FE máy dầu, đạp hết ga củng chỉ lên 150 thôi. chắc tốc độ bị governed rùi, ko lên thêm được nữa. FT G công suất có 100.5 HP vs 134 HP của Inn, xe lại nặng hơn mà bác nói lên nhẹ hơn Inn à? em nghi ngờ quá

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
HoangKhanh nói:
Có cái Fortune cũng cãi nhau mãi .Đọc từ thớt cũ tới giờ em có cảm tưởng bác Domy nếu không phải là fan cuồng của Fo` thì chắc cũng là sâu của TOY quá ! Mục đích của bác là gì mà bác có thể dành nhiều công sức để ca ngợi cái Fortune thế , nó trả bác 1 tháng bi nhiu?? Không biết mấy bác nghĩ sao chứ cái giá > 40k cho cái máy dầu 100hp 2.5 thì em thấy có vẻ hơi cao đấy , giá của nó mà chỉ chừng 35k thôi thì bác DOMY đỡ vất vả cãi lộn nhỉ.

Bác này tập lái mà nói đúng & súc tích quá.

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
Em không tin nổi cái Fortuner mà "cứng" ngang cái xe gắn máy. Cách đầy hơn 2 tháng, 1 em Fortuner chạy trên đường dẫn cầu Cần Thơ (từ hướng CT qua VL), bị 1 em gắn máy chạy ngược chiều tông "chính diện" - kết quả em gắn máy bị cong liền xe, còn em Fortuner bị lõm vô một khúc hình chữ V ngay giữa đầu xe và bật nắp ca-bô xe lên. Em thắc mác là vô đường dấn bị giới hạn tốc độ 20-30km/h, thì đụng không thể quá mạnh để móp đầu em nó dữ vậy.
Không biết bác chủ xe Fortuner có phải là OSer càn-fơm lại thông tin dùm em, sãn lời chia buồn cùng bác chủ xe Fortuner, hy vọng bác mua bảo hiểm đầy đủ.

P/S: Bác Domy em không có ném đá Fortuner đâu nghe, thấy sao nói vậy. Đừng "phang" em tội nghiệp

Hạng B2
14/8/06
178
53
28
sao các bác chê dữ thế , em chạy thấy bình thường thôi , có gì đâu????

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
Cho tới giờ vẫn chưa ai bị thương hay chết vì lỗi kỹ thuật của Fortuner thì các bác đừng nói ra vô nhiều quá làm loãng topic. Mặc dù em ko ưa thằng TMV nhưng phải công nhận nó tốt trong tầm giá, chỉ cay nó sao ko gắn hệ thống chống trượt VSC & thêm đầu DVD giùm em cái.

Hạng B2
12/11/07
116
1
0
52
TKM nói:
Cho tới giờ vẫn chưa ai bị thương hay chết vì lỗi kỹ thuật của Fortuner thì các bác đừng nói ra vô nhiều quá làm loãng topic. Mặc dù em ko ưa thằng TMV nhưng phải công nhận nó tốt trong tầm giá, chỉ cay nó sao ko gắn hệ thống chống trượt VSC & thêm đầu DVD giùm em cái.

Thêm hộp số AT, Cruiser control, điều hoà tự động 2 vùng nữa thì tuyệt, nhưng cái dáng nhìn cũng chả đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.