Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Test va chạm thực tế xe FE và FT mới, kết quả có thể kiểm tra qua ảnh :). Các bác đừng ném đá ToyLD nữa, vì cả em FE & FT đều là xe nhập Thái.
Còn tại sao FT thường bị lật hay bị tai nạn, cái chính là do xe cơ quan hay dịch vụ chạy nhiều, tài chạy thuê chạy ẩu, nên tai nạn là chuyện có nhiều khả năng xảy ra.

• Like
Reactions: xlive
Hạng F
27/6/12
5.023
11.744
113
Test va chạm thực tế xe FE và FT mới, kết quả có thể kiểm tra qua ảnh :). Các bác đừng ném đá ToyLD nữa, vì cả em FE & FT đều là xe nhập Thái.
Còn tại sao FT thường bị lật hay bị tai nạn, cái chính là do xe cơ quan hay dịch vụ chạy nhiều, tài chạy thuê chạy ẩu, nên tai nạn là chuyện có nhiều khả năng xảy ra.
Em nghĩ bác đúng phần chủ quan của con người. Nhưng chưa thể kết luận cái xe vô can. Fortuner mới nhập Indo nhé bác. Và vẫn là sản phẩm của Toy VN cấu hình nên.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.744
113
tai nạn là điều không mong muốn, các bác cứ xoáy vào cái nhãn hiệu mà nói chi cực vậy
thích thì mua, ko thì thôi
Để góp thêm tiếng nói cho cộng đồng biết rằng mình đang mua một sản phẩm gì từ số tiền nào bác. Để hạn chế một số người không đầy đủ thông tin bị lùa gà. Vậy thôi.

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Việc chứng minh túi khí toy rất bền và rất thông minh, khi mua xe hãy mạnh mẽ tuyên bố "hãy khấu trừ tiền túi khí cho giá thành giảm, tôi ko cần túi khí" vì túi khí có cũng như không. Lỡ rồi thì sợ chi loét nữa, cứ chơi tới bến mua xe toy không cần trang bị túi khí để hưởng lợi nhuận giảm giá.

Hạng C
8/8/16
650
545
93
Fortuner đâm trực diện mà rụng cả bánh trước. Kính xe tối quá nhìn ko rõ nhưng hình như ko thấy tui khí bung thì phải