Tập Lái
17/6/12
11
28
13
42
Thảo Điền -Q2-TP HCM
Xe bác màu rêu à, nhìn độc quá :3dup:
Từ khi có phà Thạnh Thới hầu như ai đi Phú Quốc đều mang xe qua :3dcuoi: em tranh thủ đi chứ để mai mốt không biết Phú Quốc có còn hoang sơ đẹp như trước đây không.

Vâng, màu xanh bộ đội giống Prado bác ạ!
Em đang làm dự án ở đó nên từ ngày có phà e cũng đưa gia đình ra bằng xe vài lần rồi! Tính ra tiện hơn, thoải mái hơn mà rẻ hơn đi máy bay nhiều lắm! Nhà e 6 người :) Em nghĩ khu vực rừng quốc gia vẫn sẽ còn hoang sơ như thế bác ạ!

• Like
Reactions: og_saigon
Hạng B2
23/3/10
248
17
18
Em đang làm dự án ở đó nên từ ngày có phà e cũng đưa gia đình ra bằng xe vài lần rồi! Tính ra tiện hơn, thoải mái hơn mà rẻ hơn đi máy bay nhiều lắm! Nhà e 6 người :) Em nghĩ khu vực rừng quốc gia vẫn sẽ còn hoang sơ như thế bác ạ!

Ủa có phải bác là chiếc xe hôm trước cách đây khoản 2 tuần gặp ở cây xăng PVOil ở Bà Rịa không ? Cũng màu xanh rêu.

Tập Lái
17/6/12
11
28
13
42
Thảo Điền -Q2-TP HCM
Ủa có phải bác là chiếc xe hôm trước cách đây khoản 2 tuần gặp ở cây xăng PVOil ở Bà Rịa không ? Cũng màu xanh rêu.
Đúng rồi bác, đợt này e lượn các Bà Rịa và Bình Dương nhiều .., gần như tuần nào cũng chạy về đó! hehe! thấy ở các cây xăng thì càng đúng, xăng dầu là nghề của e mà!

• Like
Reactions: og_saigon
Tập Lái
19/4/15
5
2
3
41
Oi, thay thot nay lanh qua bua gio ban qua k vao,nay vao bi lo dip off cafe voi may bac roi. Hen anh em dip sau vay