Tập Lái
10/12/15
8
2
3
32
Nguyên lí làm việc là khi vào cua, nếu xe bác ko gắn thanh cân bằng này thì nó sẽ bị nghiên theo chiều ngược lại với hướng mình quẹo. Khi gắn thanh cân bằng ngang này vào thì khi vào cua, nó transfer bớt trọng lượng dồn qua phía ngược lại với hướng mình quẹo sang phía đối diện để giứp xe bớt bị nghiên, và tất nhiên là bám đường hơn ạ
Bác cho e xin cái giá rổ

Tập Lái
30/6/16
34
145
33
45
Các bác cho em xin tham dự

Nick: vitieutu
Xe: Fortuner G, bạc
BS: 51A- 756.88

cám ơn nhiều

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Hiện các anh em đang rủ nhau off ẹp tại facebook, các bác cùng tham gia nhé:

https://www.facebook.com/groups/ToyotaFortunerSaigonClub/
Chưa thấy chơi gì nhiều, toàn thấy bán hàng kiểu pm, inbox, mập mờ đánh lận con đen các AE, thực tình các AE chơi ở đây ko phải ai cũng rành, vậy thành viên nào hiểu biết hơn thì phải chỉ bảo hay truyền đạt lại những điều hay đúng cho các AE, lợi dụng cái sự ko biết của họ mà bán hàng giống như lùa gà em thấy ko ok, lập hội ra để tạo cho các AE 1 sân chơi thú vị hiểu biết và bình đẳng, chưa thấy gì đã bán hàng kiểu lùa gà , còn nộp quỹ phí gì đó khi đăng ký lấy áo + logo, mà chưa thấy ai công bố quỹ đó được bao nhiêu và xài vào việc gì.

• Like
Reactions: Chuyênxevuive
Tập Lái
2/3/15
26
68
13
33
Em chào các bác
em mới độ cặp hella5 cho fortuner 2009
luc tháo ra em có thấy 2 núm chỉnh đường cắt là lên xuống và trái phải.
mà giờ gắn vào rồi, em lại ở xa chỗ làm đèn nên ko xác định đc con ốc chỉnh trái phải ở đâu, chỉ thấy núm lên xuống.
các bác có biết ở khúc nào hay có hình ảnh cho em coi đc ko ạ? Em xin cám ơn.

Tập Lái
8/4/14
10
0
1
33
Chào các bác. E đag xem chiếc xe này. Nhờ bác nào có kinh nghiệm xem giúp e con này đời nào đc ko ạ. cảm ơn các bác
Fortuner - SUV 7 chỗ