Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Nên gởi mấy hình ảnh này đến giám đốc Toyota Việt Nam và đặt thẳng câu hỏi với họ, đồng thời làm 1 bài phóng sự trên VTV là xem như có câu trả lời ngay...

Tập Lái
9/1/16
17
12
3
Quận 9
Zụ này ở vedan ql51 cách đây 1 tháng phải hok bác chủ, bữa đó em đi ngang chỉ thấy fortuner còn xe bồn dẹp rùi
Chỗ này gần ngã ba mà ko giảm tốc, chứng tỏ fortuner chạy ghê lắm

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
khổ gê, em xin khẳng định lại nó làm méo gì có mà bung! Bỏ bớt túi khí để cắt giảm chi phí rồi mà.
P/s: em sẽ ngồi hóng đến khi nào có cái topic "toyota bung túi khi" :D

Hạng D
8/5/16
2.226
5.955
113
Xe chuyên chạy dv mà. Túi khí bung chi cho chủ xe tốn tiền, khách hàng bị gì thì chủ xe và Toy VN có liên quan gì!
Nhớ vụ FT gia đình thuê a chồng lái tông dít xe tải đậu lề đường ở Di Linh cũng túi khí ko bung, chị vợ ngồi băng sau đập đầu cột A thiệt mạng và gia đình bị thằng chủ xe đòi bồi thường mấy trăm triệu nữa!
Xin lỗi nói đụng chạm, nhg quả thực Toy VN bán cho dich vụ đc nhiều là do kiểu kinh doanh bất chấp đạo đức của một số đông người Việt mình! Cứ la và chửi thằng Tung Của ác làm hàng dỏm, nhg thực sự ai là người mang nhg loại hàng dỏm đó về bán cho đồng bào của mình?
Bầu ơi thương lấy bí cùng! Làm ơn! Cám ơn!

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Zụ này ở vedan ql51 cách đây 1 tháng phải hok bác chủ, bữa đó em đi ngang chỉ thấy fortuner còn xe bồn dẹp rùi
Chỗ này gần ngã ba mà ko giảm tốc, chứng tỏ fortuner chạy ghê lắm
Đúng rồi bạn.

Kính đen thui, không xác định được túi khí có bung hay không
Đen nhưng vẩn nhìn thấy bên trong, nếu bung là thấy liền. Mình đã nhìn vào trong kiểm tra.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Vậy mà Toy vẫn là hãng xe bán chạy nhất tại VN, Chả lẽ người tiêu dùng VN không thông minh?
Chắc không phải vậy đâu, vì Toy và Hoda vẫn là những loại xe đi lành nhất quả đất đó.