Hạng B2
21/1/09
129
1
0
mua grandis đi bác, sang trọng thể hiện đẳng cấp prooooo

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Mit Grandis đi bác, hơn hẳn FT (mặc dù đây là Box To và em cũng đang đi To)

em cũng nghĩ là bác nên múc em Grandis!!!dáng nhìn hiện đại, sang trọng hơn em FT nhiều.trang bị em nghĩ chắc nhiều đồ chơi hơn em FT.Hơn nữa về bác khỏi gắn thêm camera de phía sau vì em no có sẵn rồi.hehehe.tại vì em thấy mấy bác mua xe về hay độ thêm cái camera de này lắm.

Tập Lái
18/8/06
22
0
1
53
Các Bác xin cho Mình ý kiến thật sự nhé
Nhà Mình cũng tính mua 1 Em Grandis vì thấy nó đúng là đẹp thiệt
Tuy nhiên khi hỏi ý kiến 1 số Bác tài thì đa số đều nói máy móc Grandsis rất dở xuống máy sau 1 thời gian sử dụng và khi đó phụ tùng thay thế mua rất mằc tiền .
Không biết các Bác Tài có đi xe Grandis chưa thì Mình không biết , Nhưng ý kiến trên cũng làm nhụt chí Anh Hùng của nhà Em.
Các Bác nào thật sự cưỡi Em Grandis rồi thì cho 1 vài ý kiên sâu sắc nhé để Mình quyết tâm cái

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38
xuanhung nói:
Các Bác xin cho Mình ý kiến thật sự nhé
Nhà Mình cũng tính mua 1 Em Grandis vì thấy nó đúng là đẹp thiệt
Tuy nhiên khi hỏi ý kiến 1 số Bác tài thì đa số đều nói máy móc Grandsis rất dở xuống máy sau 1 thời gian sử dụng và khi đó phụ tùng thay thế mua rất mằc tiền .
Không biết các Bác Tài có đi xe Grandis chưa thì Mình không biết , Nhưng ý kiến trên cũng làm nhụt chí Anh Hùng của nhà Em.
Các Bác nào thật sự cưỡi Em Grandis rồi thì cho 1 vài ý kiên sâu sắc nhé để Mình quyết tâm cái
Em không biết bác hỏi bác tài nào, chắc toàn nghe hơi chứ chưa đi bao giờ. . . Xe nhà em mua thời đầu tiên hiện đi mười mấy vạn mà chả thấy xuống gì cả.
Dòng MPV tầm tiền đó ở VN thì Grandis không có đối thủ.  

Hạng C
11/1/09
863
8
18
1 xe cho người đi xe, 1 xe cho nước nghèo ... hic hic làm sao so sánh?

Hạng B1
18/9/08
74
0
0
Tp.HCM
Tổng hợp lại các ý kiến thì đa số các bác điểm cho Grandis. Riêng bản thân em thì cũng nhận thấy nội, ngoại thất của Grandis đẹp hơn, đẳng cấp hơn, Pro hơn, giá rẽ hơn một chút nhưng lại bán ế hơn. Trong khi Fortuner chuẩn bị trình làng thì bị các báo chê, các bác đánh giá thấp nhưng bán chạy hơn (hiện đang bị cháy hàng). Hôm bữa em có ghé Toy Bến thành sale bảo bây giờ mà đặt Fortuner V thì đến tháng 8 mới có hàng !!!

Last edited by a moderator: