Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Đúng chất CNL, chém gió như đúng rùi :D
Tuy nó không tốt, nhưng cũng đâu đến nổi lắm đâu mấy anh

p.s: 1 cựu trưởng phòng kỹ thuật, Lv 4.5 ở FPT cho hay :p
Lv 5 thì chưa đc là nhân viên cấp tập đoàn, lương lậu chỉ được cỡ 500tr 1 năm. Sao mà giàu nỗi =))))))))).
Tuy ko tốt ko xịn nhất nhưng được cái trung bình đều đều làm là ra đc 1 cái chấp nhận đc haha

Hạng D
1/7/16
1.031
4.939
113
Lv 5 thì chưa đc là nhân viên cấp tập đoàn, lương lậu chỉ được cỡ 500tr 1 năm. Sao mà giàu nỗi =))))))))).
Tuy ko tốt ko xịn nhất nhưng được cái trung bình đều đều làm là ra đc 1 cái chấp nhận đc haha
:p Giảng viên FPT rành vãi

Hạng C
9/2/12
814
20.310
93
Nếu chỉ tính riêng về CNTT thì không khác biệt lắm, so với các trường ĐH khác.

Cái hay ở FPT là họ có sẵn môi trường thật cho SV thực hành. Mà đó cũng là cái dỡ, nếu các SV ngủ quên trong chiến thắng. Vì khi ra trường, bên ngoài khắc nghiệt hơn rất nhiều.

Bên KMS hiện có nhiều bạn từ FPT. Một trong số các Director bên em, cũng tốt nghiệp từ đó. Hắn sn91, nhiều bác ở FPT chắc biết.
Ghê vậy director sinh năm 91 chắc anh làm CEO à, CEO cty IT thì giàu khủng bố :D :D

• Haha
Reactions: badmonkey
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Phải anh không?

Dạ tại anh này ko chơi CNL chứ Kỹ sư trưởng nhà mình toàn chơi với IT lương vài trăm triệu. Chơi CNL là coi như đủ hết mấy ngành nghề rồi.

xưa cách đây 5 năm lương em đã 40tr thấy cũng ko cực mấy. Giờ thất nghiệp khó khăn hơn chút nhưng cũng không căng thẳng hơn nhiều.

• Like
Reactions: badmonkey