Hạng B2
5/5/16
395
442
63
44
Bắn tốc độ có thể bùa chứ ở trường hợp cụ thể trong clip là ghi hình lỗi vượt đèn.
A ghi hình đàng hoàng thì tại sao khi có người dân xuất hiện trong những giây đầu của clip thì a lại gom đồ bỏ vào túi chạy..

Hạng B2
14/4/19
165
789
186
39
A ghi hình đàng hoàng thì tại sao khi có người dân xuất hiện trong những giây đầu của clip thì a lại gom đồ bỏ vào túi chạy..
Gặp cả đám xông vô đứa nào mà ko sợ. Phản ứng tự nhiên thôi. Khi nào tụi nó đánh đập hay hù dọa gì ai đã hãy chửi. Còn khi tụi nó đang quay phim chỗ công cộng thì ko nên chửi

Hạng B2
5/5/16
395
442
63
44
Hihi..a vui tính quá tụi nó sợ hình sự nhảy vô chụp nó nên gom đồ bỏ chạy..mình nghe có đoạn hỏi mấy là hình sự hả nên đoán vậy..

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Nhiều người biết thì làm được gì hả bác? Đó là chưa nói đến vấn đề pháp lý khi họ ghi hình chỗ công cộng như vậy thì chưa chắc đã sai nhé bác. Mình ko bao biện gì bọn xxx nhưng cứ chạy nghiêm chỉnh thì ko phải sợ bố con thằng nào hết
Chắc anh lái xe bên Ả Rập nên chạy đàng hoàng ko phải sợ bố con thằng nào, còn anh em ở xứ này thì gặp thằng nào cũng sợ hết, nó không ăn được bánh mì của mình thì khả năng cao là mình ăn đạp của thằng tiếp thị sữa.

Tập Lái
28/10/16
33
25
23
Hay cho mấy ae xã hội vạch trần bộ mặt của mấy thằng tiếp thị sữa..
Buồn cho cánh lái xe gấp chi vài giây vượt đèn vàng rồi mất thời gian và tiền bạc.
Mình qua đây hay thắc mắc đg cho phép chạy 90km mà ko biết xe csgt đứng làm gì..

Rất thích sự dấn thân vạch trần sự thật của ae nhóm Pit_Stop. Làm việc quang minh chính đại chẳng việc gì phải mang khẩu trang che dấu thân phận như vậy.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Chắc anh lái xe bên Ả Rập nên chạy đàng hoàng ko phải sợ bố con thằng nào, còn anh em ở xứ này thì gặp thằng nào cũng sợ hết, nó không ăn được bánh mì của mình thì khả năng cao là mình ăn đạp của thằng tiếp thị sữa.
:D:D

Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Trong hàng trăm clip của Sin, chỉ thích được mỗi clip này.
Lực lượng CSGT Đồng Nai thiếu người hay thiếu sự minh bạch mà phải dùng đến những thằng đầu gấu thế này ?

Hạng B2
17/4/15
412
747
93
43
Mấy anh cho mình tranh luận chung với.

Không ai cấm thằng đó ghi hình, nên nó làm vậy thì đúng. Chỉ khi có người vi phạm mà kéo nguyên nhóm hù như Trạm 2 HCM thì mới cần nói. Cũng có nhiều vụ, từ clip của người dân, mà cơ quan chức năng mới vào cuộc đó thôi.
Trong clip, có đoạn mấy anh bẻ tay thằng ghi hình, như vậy là sai. Anh cũng là công dân thôi, lấy quyền gì đụng chạm, ép buộc người ta. Lúc này mấy anh lấy 3 ép 1 đó.
Anh @VNET nói đúng đó, chỉ khi đám CSGT không xơ múi được, kêu 2 thằng bịt khẩu trang lên, mới là vấn đề..

Hạng D
18/2/10
3.127
2.888
113
Tưởng hình sự tới :D, chứ nó biết 500 anh em là nó xử lý khác rồi