Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
7/10/12
122
1
0
38
hino_57k6886 nói:
Khanhngoctran nói:
Bác HÙNG tư vấn giúp e về mở quán CAFE :)
E có được cái mb ở Q7, đường Nguyễn Thị Thập. E muốn mở giống như bên PHONGLUU bên Út Tịch. Ko biết sao bên đó tuyển đâu ra nhiều PG ngon phết?
bây giờ mô hình Cafe này rất có ăn đó Bác .Gần Phong Lưu cũng có 1 quán No.1 cũng đông không kém .Nếu Bác có dịp qua Q Tân Phú thì đến Cafe NEW đang là HOT nhất :D

Bác cho xin cái địa chỉ Cafe New đê, bác có gần Tân Phú hog, e mời bác vài ly Cafe

Hùng Nguyễn nói:
Em vẫn băn khoăn những điều này bác ạ.Em chỉ nói khía cạnh nhu cầu tiêu thụ thôi:D:D

VietNamNet - Mỗi năm nhập 100.000 tấn thải từ Trung Quốc ... Nhập cả gà Hàn Quốc,Trung Quốc,chính ngạch ,tiểu ngạch.lậu các thứ :cool::cool:...Có phải là nhu cầu không bác
mấy cái này chắc nhập về phân phối cho cơm công nghiệp vs cơm bình dân thì nhiều hả bác.

Hạng D
2/3/12
1.407
84.091
113
38
Thị trường tiêu thụ gà luôn lớn, có điều tìm ra kênh tiêu thụ thì ...hơi khó
Em thấy các cty làm suất ăn CN tập trung gần các KCN Bình dương là khách hàng tiềm năng (cho gà giá rẻ)

Hạng C
14/9/08
724
14
48
62
SG
sunwear.vn
Gà công ăn nghiệp ăn dở ẹt , nhập về VN sẻ ôm kho thôi.
Nếuu có nhập thì nhập con Hen, môt loại gà cân nặng chừng 400-500gram.
Loại nầy thị trường chưa có.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/2/12
346
1
18
Nắng gió Sài Thành
@all ;' ý kiến của các bác thật hay và bổ ích,thật trùng hợp là em có bản báo cáo cũng gần như ý kiến chia sẽ của các bác.Hiện giờ em đang can nhóm em gần chết xung lên rồi hay sao ấy :(

Tập Lái
31/10/12
6
0
0
Cụ muốn tìm hiểu về gà úc nhắn tin em nhé, kinh nghiệm làm gà đông lạnh nhập khẩu từ 2006 tới giờ.

Gửi qua mail: [email protected] cho em cụ nhé, vì nick em chưa đủ điều kiện để nt cụ ạ.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.