Hạng C
5/2/07
781
4
0
45
hồi chiều này t6 em dạo showroom ở NKKN SG! hỏi giá thì được báo giá giảm max là 43900 ặc!![:'(] chát quá! trước tết khoảng 41k thôi! Mắc thế thì em ko mua cho biết mặt!:D:D chờ em KIA SUV ram nghe nói tầm 28 -29K có máy dầu nữa! Hay đợi 1 thời gian xem em CAP có bị la làng về chất lượng ko thì em múc:D! em chán MIS vừa ế vừa chảnh đòi tăng giá! ghet ko mua cho chít :D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/7/06
719
2
16
53
RE: Gạch Đít Đã ế còn tăng giá???

Thật ra Gạch đít không có nội địa hóa mà toàn bộ mọi chi tiết đều Made in Japan cho nên đắt là phải. Không phải khoe xe nhưng con xe Elegance em mua trước tết thì ngay đến cái bọc inox tay móc cửa cũng như nẹp đều thấy Made in Japan cả. Chỉ trừ màn hình lắp thêm không phải của Mit cho nên sx o China. à quên ắc quy thì Vietnam. cong lại những gì co chữ Mit đều tại Nhật hết. Đắt là phải thôi.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

:D Dạ tại trước tết giá khoảng 41k mấy hà sang tháng 3 lên gần 44K lận! đã giảm rồi tăng giá lại ko ai mua đâu, xe toàn đời 2005 ko hà ! bằng chứng là em ko mua :D:D:D
em chờ trường Hải nhập xe KIA đủ Option vậy!

Hạng B2
29/1/07
246
3
0
56
Saigon

Vậy Bác cứ chờ nhé . chúc bác có được em như ý . Em thì kô thể hoản cái sự sung sướng lại được . Chạy ...

Hạng B2
24/6/05
141
32
28

Giá vậy đúng rồi bác ui !! Giá lên thì bác không mua đã đành, giá giảm thì bác cũng " ỏng ẹo" . Là seo ?? là seo ??

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Tất cả Gran tại Việt nam là đời 2005 bác ạ vì từ 2006 Mít VN còn ế qúa nhiều mà. Chỉ mỗi tội em này linh kiện đều xịn nhật hết kiểu như Spacy cho nên kiêu lắm

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Trích đoạn: sanglee

Giá vậy đúng rồi bác ui !! Giá lên thì bác không mua đã đành, giá giảm thì bác cũng " ỏng ẹo" . Là seo ?? là seo ??
dạ em đâu muốn "ỏng ẹo" đâu:(:(:( oan cho em quá! lúc giá thơm thì em ko có đủ tiền!:(:(:(
Em mua trả góp mà! CAPTiVA thì em dư sức! nhưng mà nhét các cụ ra băng sau em nó chắc tới nơi các cụ "lết" luôn ko đứng dây nổi, sevrvice of GM VN chán quá toàn hứa lèo nhận tiền thì nhanh còn khi có sự cố thì.....ông nội còn rùa[8|]
T3 em kí được cái hợp đồng! thấy đủ sức gom góp mua em nó thì giá tăng...[&:][&:][&:]bác đừng cười em, vài nghìn đối em cũng là vấn đề:mad::mad:

Tập Lái
24/2/07
25
0
0

Lính mới kính chào các bác. Bác T54... ơi, các chi tiết đều made in Japan là thế nào? vì theo em biết thì xe nào cũng có % nội địa hoá mà. Hôm qua em ghé Mit thì được báo giá 41K, kèm theo lời khuyên chờ thêm tháng nữa sẽ có chương trình hấp dẫn. Sao mà hoàn cảnh của em giống bác nongdanhoclaixe quá. Chào bác nongdan... xin giới thiệu cùng bác em là nông dân thứ thiệt đấy nhá. Mấy lời góp chuyện, mong các bác cho em hội nhập. Thanks.

Tập Lái
24/2/07
25
0
0

Em xin đính chính: 44K chứ không phải 41 đâu ợ.

Hạng B1
10/8/06
52
1
0

Trích đoạn: t549665

Thật ra Gạch đít không có nội địa hóa mà toàn bộ mọi chi tiết đều Made in Japan cho nên đắt là phải. Không phải khoe xe nhưng con xe Elegance em mua trước tết thì ngay đến cái bọc inox tay móc cửa cũng như nẹp đều thấy Made in Japan cả. Chỉ trừ màn hình lắp thêm không phải của Mit cho nên sx o China. à quên ắc quy thì Vietnam. cong lại những gì co chữ Mit đều tại Nhật hết. Đắt là phải thôi.

Bác lấy cơ sở đâu mà bảo em nó là "mọi chi tiết đều Made in Japan"...;)
Xe ở Nhật con chưa chắc nói gì đến xe lắp ráp tại VN....