Tư Vấn Đầu Tư Gamuda Land - Mai Chí Thọ

Hạng B2
25/12/10
298
2.814
93
Em đang so sánh và lấy ví dụ 1 khách có nhu cầu ở/thuê khu này thì đưa option Lexingtion/New City/ Imperia v.v... thì họ sẽ chê chất lượng ko bằng các dự án khác chung khu vực.

Còn đi ra Thạnh Mỹ Lợi thì chê xa.

Còn ngược đường là do bác so sánh về hướng Q1, chứ tính hướng kết nối Liên Phường thì lại là thuận, nên thật ra thì tuỳ vào nhu cầu thôi bác.

Mà còn phải xem thằng Gamuda này làm tới đâu đã, chứ cdt này còn chưa khẳng định được uy tín lắm, nên tham khảo trước sơ sơ vậy thôi a
Hướng về Q1 hay về đâu cũng đều nghịch hết. Cơ bản khu bên này có 1 xóm nhà lá ở tạm bợ, muốn mua gì đi đâu đều phải vòng qua bên kia hết. Còn kết nối Liên Phường hả, chắc 20 năm nữa thì may ra =)))).
Cái cầu Nam Lý với Đỗ Xuân Hợp còn ngổn ngang vậy thì LP xếp hàng chờ dài nhé :D :D

Hạng B2
13/11/15
387
8.279
93
38
Chưa nói gì nhưng giao thông khu này bị chê vì đa số dân vẫn đi xe máy thì mệt rồi...ngay cả đi ôto nó cũng dày đặc...xe...vậy thì...khó rồi...
Nếu thực sự GThong nan giải thì đội CDT chọn mua khu này phải tìm cách để giải chứ ko khó bán...

Hạng C
17/9/18
820
577
113
khu này pháp lý ổn ko các bac nhỉ, có dính quy hoạch khu liên hiệp thể thao ko ta?
Em có nói ở trên đó chị, chỉ đợi xem cái pháp lý của nó nữa là xong
Giờ thông tin chưa có ạ :))))

• Like
Reactions: buivan
Hạng C
2/4/18
762
711
93
34
Chưa thấy khởi công xây dựng nhỉ, chắc là cũng sắp bán lúa non như ở Quận 9 rồi?

Hạng C
17/9/18
820
577
113
Update 5/10/2023

Dự án có tên chính thức là: EATON PARK (dự kiến ra mắt 12/2023)

- Giá dự kiến: 110tr - 125tr/m2 (giá này cao thật các bác ạ, để xem dự án có gì tương xứng)

Update thêm về di chuyển:
Đi đến chân cầu vượt quay đầu về LĐC thì rẽ vào đường bên hông Lexington, sắp tới thông Vũ Tông Phan thì Eaton di chuyển dễ dàng hơn

Hạng C
2/4/18
762
711
93
34
Update 5/10/2023

Dự án có tên chính thức là: EATON PARK (dự kiến ra mắt 12/2023)

- Giá dự kiến: 110tr - 125tr/m2 (giá này cao thật các bác ạ, để xem dự án có gì tương xứng)

Update thêm về di chuyển:
Đi đến chân cầu vượt quay đầu về LĐC thì rẽ vào đường bên hông Lexington, sắp tới thông Vũ Tông Phan thì Eaton di chuyển dễ dàng hơn
Với vị trí kế bên khu thể thao liên hợp Rạch Chiếc ( được quy hoạch) thì giá này cũng chấp nhận được. Quan trọng là CĐT có làm xứng tầm với mức giá đó hông thôi ah.

• Like
Reactions: mariovo94