Hạng D
8/1/19
1.583
2.220
121
Thế sao ko so lúc phải sửa chữa, thay thế phụ tùng
Còn ai mà chả biết nó ngon hơn xe hạng A hạng B
Nhưng lúc thay đồ méo hết cả mặt thì ai sướng cho
Đấy là lý do chính khiến ngta chọn xe mới chứ ko chọn xe cũ
nói như cụ thì chả ai dám mua xe cũ chạy , muốn sướng mà ít tiền, thì phải chịu khó bỏ tiền bảo dưỡng chút đỉnh, ai mua xe cũ cũng biết điều này mà

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
nói như cụ thì chả ai dám mua xe cũ chạy , muốn sướng mà ít tiền, thì phải chịu khó bỏ tiền bảo dưỡng chút đỉnh, ai mua xe cũ cũng biết điều này mà
Người cần trải nghiệm tốt hơn và có kinh nghiệm về xe mới chọn xe cũ. Còn với người mới, người ko muốn tốn Nhiều thời gian chăm sóc sửa chữa xe, người thích bóc tem, có tài chính dư dả thì đa phần chọn xe mới
cũng ko chỉ đơn giản là tốn tiền mà còn tốn thời gian, tốn công sức và thậm chí rủi ro nếu gặp xe nát...
vì vậy b ko cần giải thích với m về ưu điểm của xe cũ, cũng ko cần so sánh civic hơn i10 morning thế nào. Vì m cũng là người mua xe cũ, nhưng nếu tài chính dư đất mình vẫn mua xe mới

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Chắc cậu ta thuộc vào số ít, chứ đa số ra trường lương vài tr, vài năm sau +3 đến 4tr là cao :D lương ko đủ ăn lấy đâu ra mơ đến xe cộ nhà cửa trong vòng 5 năm đầu tiên :D
Em ra trường gom 3 tháng lương mua phụ tùng ráp lại chiếc xe đạp cũ.

Hạng D
8/1/19
1.583
2.220
121
Người cần trải nghiệm tốt hơn và có kinh nghiệm về xe mới chọn xe cũ. Còn với người mới, người ko muốn tốn Nhiều thời gian chăm sóc sửa chữa xe, người thích bóc tem, có tài chính dư dả thì đa phần chọn xe mới
cũng ko chỉ đơn giản là tốn tiền mà còn tốn thời gian, tốn công sức và thậm chí rủi ro nếu gặp xe nát...
vì vậy b ko cần giải thích với m về ưu điểm của xe cũ, cũng ko cần so sánh civic hơn i10 morning thế nào. Vì m cũng là người mua xe cũ, nhưng nếu tài chính dư đất mình vẫn mua xe mới
ok , tùy quan điểm mỗi người thôi ! nhưng con civic trong bài chất đấy !

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
ok , tùy quan điểm mỗi người thôi ! nhưng con civic trong bài chất đấy !
Chất thì mới hét giá đấy, chứ ko chỉ 350tr quay đầu
450tr mua được camry 2010 rồi
Nói chung giá này chỉ dành cho người tìm mua civic, còn tìm trong tầm 450tr thì quá nhiều xe cũ tầm 2010 hạng D để mua như Camry, teana, sonata, optima, accord hay nhảy lên gầm cao như crv, tucson, sportage, captiva, thậm chí fortuner

Chỉnh sửa cuối: