15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Người ta đề cao trách nhiệm bác, chứ không phải dạng ỉm ỉm để người dùng bị thương hoặc die trên hãng xe thần thánh nào đó ở VN.
Vấn đề giá quá cao mà bị lỗi vặt vãnh thì chất lượng chỗ nào. Còn rẻ mà lỗi thì chuyện bình thường.

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Vấn đề giá quá cao mà bị lỗi vặt vãnh thì chất lượng chỗ nào. Còn rẻ mà lỗi thì chuyện bình thường.
Tàu vũ trụ vẫn lỗi như thường bác. Ferrari, Lamboghini vẫn đang triệu hồi xe trong đó có xe ở VN thì sao ? Lỗi vặt ??? Vậy xe đắt tiền là phải bị lỗi nghiêm trong trở lên hả bác =)) Nói nghe đúng chán

15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Tàu vũ trụ vẫn lỗi như thường bác. Ferrari, Lamboghini vẫn đang triệu hồi xe trong đó có xe ở VN thì sao ? Lỗi vặt ??? Vậy xe đắt tiền là phải bị lỗi nghiêm trong trở lên hả bác =)) Nói nghe đúng chán
Bác nói hài vãi, bỏ đống tiền mà phải triệu hồi thì vứt mịa cho rồi. Chán cái tư tưởng trưởng giả học làm sang của bác.

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Bác nói hài vãi, bỏ đống tiền mà phải triệu hồi thì vứt mịa cho rồi. Chán cái tư tưởng trưởng giả học làm sang của bác
Còn tư tưởng của bác là tư tưởng ntn? T chẳng thấy cái gì là học làm sang ở đây cả, chỉ thấy 1 thằng méo biết c gì về xe thôi =)).